Livescore - Kết quả bóng đá trực tiếp


Livescore cập nhật kết quả online những trận đang diễn ra nhanh nhất có hiện nay với đội ngũ chuyên nghiệp từ nước ngoài, có bàn thắng là tin nhắn về.


GiảiTimeChủ NhàKQKháchH1
Friendly 90+' Santos Laguna 3 - 2Atlante 2 - 1
BRA D1 88' Vasco da Gama 1 - 0Atletico Goianiense 1 - 0
BRA WSP 90+' Portuguesa Women 1 - 3Corinthians Paulista Women 1 - 1
UZB PR 88' Qizilqum Zarafshon 2 - 0FK Shurtan Guzar 11 - 0
UZB PR 88' Nasaf Qarshi 4 - 0Navbahor Namangan 11 - 0
UZB PR 83' OTMK Olmaliq 0 - 0Kuruvchi Kokand Qoqon 0 - 0
UZB PR 88' Sogdiana Jizak 1 - 2Buxoro FK 0 - 1
UZB PR 89' Kuruvchi Bunyodkor 1 - 0Lokomotiv Tashkent 0 - 0
SWE D1S 86' Karlskrona AIF 0 - 3Landskrona 0 - 2
SWE D1S 83' 1 IK Oddevold 2 - 2Oskarshamns AIK 2 - 2
SWE D1S 88' Mjallby AIF 1 - 0Ljungskile 1 - 0
SWE D1S 90+' Angelholms 0 - 3Rosengard 0 - 1
SWE D2NS 88' Karlslunds 1 - 0Aspudden-Tellus 0 - 0
SWE D2SS 83' 1 Orebro Syrianska IF 0 - 1Varmdo IF 0 - 1
SWE WD1 86' Kvarnsvedens Women 3 - 3Hammarby Women 1 - 3
NOR D2A2 84' Nest Sotra 0 - 0Vindbjart 0 - 0
NOR D2A2 88' Notodden 4 - 1Vidar 3 - 0
NOR D2A2 87' Nardo 1 - 0Fram Larvik 1 - 0
NOR D3 88' 2 Skjetten 2 - 0Lillestrom B 1 - 0
LAT Cup 88' RTU 6 - 1Ogres/FK33 2 - 1
Friendly 88' Greuther Furth 1 - 1Vfr Aalen 1 - 1
Playoff 71' OFI Creta U19 2 - 1Aris Thessaloniki U19 1 - 0
Beach 45+' Russia Beach Soccer 0 - 2Spain Beach Soccer
SWE D1 45+' 1 Osters IF 2 - 0Varbergs BoIS
SWE D1 45' IK Frej Taby 0 - 1GAIS
SWE D1 45' Falkenbergs FF 2 - 1Syrianska
SWE D1S 44' Qviding FIF 0 - 0Kristianstads FF
SWE D1N 45' Sandvikens IF 1 - 1Nykopings Bis
SWE WD1 45+' Kristianstads DFF Women 0 - 1Eskilstuna United Women
BLR PR 45' Vitebsk 0 - 0Slutsksakhar Slutsk
GHA D1 45' Great Olympics 0 - 0Liberty Professionals
GHA D1 42' Bechem United 1 - 0Medeama SC
GHA D1 45' Berekum Chelsea 0 - 0Ebusua Dwarfs
GHA D1 42' Tema Youth 0 - 0Aduana Stars
GHA D1 45' Bolga AllStars 0 - 0WAFA
GHA D1 37' Elmina Sharks 0 - 2Hearts of Oak
GHA D1 44' Ashanti Gold 2 - 0Inter Allies
ARG D3C 45+' Ferrocarril Midland 0 - 1El Porvenir
ARG D3C 45+' Sportivo Dock Sud 1 - 1Club Lujan
FIFA CC 45+' Germany 0 - 0Cameroon
FIFA CC 45+' Chile 0 - 1Australia
Friendly 45+' Chernomorets Odessa 1 - 0Zhemchuzhyna Odessa
Friendly 45+' Worgl 0 - 2Terek Grozni
LIT Cup 13' Garliava Kaunas 0 - 1FK Trakai
SAFA Cup 16' Mauritius 0 - 1Angola
Friendly 15' Anzhi 0 - 0Astra Giurgiu
Friendly 15' NK Rudar Velenje 0 - 0CF Ungheni
NOR PR 22:59 Rosenborg - Sogndal
NOR PR 22:59 Aalesund - Odd BK
NOR PR 22:59 Tromso - Sandefjord
NOR PR 22:59 Sarpsborg 08 - Brann
NOR PR 22:59 Stabaek - Kristiansund BK
NOR D1 22:59 Tromsdalen - Levanger
NOR D1 22:59 Bodo-Glimt - Strommen
NOR D1 22:59 Asane Fotball - Fredrikstad
NOR D1 22:59 Kongsvinger - Elverum
NOR D1 22:59 Ull Kisa - Ranheim
NOR D1 22:59 Sandnes - FK Jerv
NOR D2A1 22:59 Grorud - Valerenga B
NOR D2A2 22:59 Bryne - Vard Haugesund
NOR D3 22:59 Lillehammer - Lyn
BLR PR 22:59 FK Gorodeya - Dinamo Brest
PER D1 22:59 Real Garcilaso - UTC Cajamarca
Beach 22:59 Serbia Beach Soccer - Estonia Beach Soccer
Friendly 22:59 KGR Katelijne - KV Mechelen
Friendly 22:59 Wacker Innsbruck - Dinamo Moscow
Playoff 23:15 CF Peralada - Rapido de Bouzas
ECU D1 23:30 LDU Quito - CS Emelec
Playoff 23:30 Sporting Gijon B - SD Beasain
ICE PR 00:00 IBV Vestmannaeyjar - Hafnarfjordur
EGY PR 00:00 Petrojet - El Zamalek
BLR PR 00:00 Neman - BATE Borisov
ECU D1 00:00 Macara - CD Clan Juvenil
ECU D2 00:00 SD Aucas - Olmedo
Playoff 00:00 CD Calahorra - CD Badajoz
Friendly 00:00 Dottignies - Mouscron-Peruwelz
LAT Cup 00:45 DSVK Traktos/JDFS Alberts - Preilu BJSS
NOR PR 01:00 Viking - Haugesund Fk
URU D1 01:00 Boston River - El Tanque Sisley
URU D1 01:00 CA Cerro - Sud America
URU D1 01:00 Defensor Sporting - Liverpool Montevideo
URU D1 01:00 Wanderers - CA River Plate
ARG D2 01:00 Douglas Haig - Almagro
Bra C 01:00 Ypiranga/RS - Tombense/MG
BRA RJ2 01:00 Itaborai/RJ - Sampaio Correa/RJ
BRA RJ2 01:00 Queimados RJ - America RJ
BRA SP2 01:00 Osvaldo Cruz/SP - Jose Bonifacio/SP
BRA WSP 01:00 AA Ponte Preta/SP Women - Rio Preto/SP Women
BRA WSP 01:00 EC Taubate Women - Santos/SP Women
BRA WSP 01:00 Embu das Artes Women - EC Sao Jose SP Women
BRA WSP 01:00 Botafogo FC/SP Women - Ferroviaria SP Women
USA WPSL 01:00 Pateadores Women - LA Premier Women
Playoff 01:00 Barcelona B - Racing Santander
Playoff 01:00 Lorca Deportiva CF - Alcobendas Sport
PER D1 01:15 Sport Huancayo - Universitario Deportes
ARG D2 01:30 Villa Dalmine - Ferro Carrll Oeste
ARG D3C 01:30 Canuelas - San Miguel
ARG D3C 01:30 Argentino de Merlo - Argentino Quilmes
ARG D3C 01:30 Berazategui - Deportivo Merlo
ARG D3C 01:30 Justo Jose Urquiza - Defensores Cambaceres
Bra C 01:30 Sampaio Correa/MA - Salgueiro/PE
BRA PR2 01:30 Iraty/PR - Portuguesa Londrinense PR
Playoff 01:30 Albacete - Valencia Mestalla
BRA D1 02:00 Atletico Paranaense - Vitoria BA
BRA D1 02:00 Cruzeiro - Coritiba
BRA D1 02:00 Gremio - Corinthians Paulista
BRA D1 02:00 Sao Paulo - Fluminense
BRA D1 02:00 Ponte Preta - Palmeiras
USA PDL 02:00 St Louis Lions - Cincinnati Dutch Lions
BOL D1A 02:00 The Strongest - Sport Boys Warnes
BOL D1A 02:00 Universitario Sucre - Bolivar
ARG D2 02:00 Estudiantes de San Luis - CA Central Cordoba SDE
PAR D2 02:00 Deportivo Caaguazu - 22 de Setiembre FBC
PAR D2 02:00 Martin Ledesma - Sportivo Iteno
PAR D2 02:00 CD Liberacion - Deportivo Santani
PAR D2 02:00 Resistencia SC - General Caballero
PAR D2 02:00 Deportivo Caacupe - Fulgencio Yegros
ARG D1 02:15 Boca Juniors - Union Santa Fe
ARG D2 02:45 San Martin Tucuman - Independiente Rivadavia
ARG D1 03:00 Atletico Rafaela - Sarmiento Junin
ARG D2 03:00 Crucero del Norte - Boca Unidos
USA NPSL 03:00 Dayton Dynamo - Buffalo(USA)
USA PDL 03:00 San Francisco City FC (USA) - Golden State Force
USA WPSL 03:00 Nashville Rhythm Women - Little Rock Rangers Women
Bra C 03:00 Cuiaba/MT - ASA/AL
BRA RSA 03:00 Vilhena RO - Barcelona RO
T&T D1 03:00 Police FC - St Ann's Rangers
USA PDL 04:00 Jersey Express - Lehigh Valley United Sonic
URU D1 04:00 Nacional Montevideo - Juventud LP
PER D1 04:00 Alianza Lima - Sport Rosario
Bra D 04:00 Altos/PI - Tocantins De Miracema TO
Bra D 04:00 America/PE - Guarani/CE
Bra D 04:00 Anapolis/GO - Ceilandia DF
Bra D 04:00 Bangu RJ - Villa Nova
Bra D 04:00 Boavista/RJ - Caldense/MG
Bra D 04:00 Brusque/SC - Operario/PR
Bra D 04:00 Sergipe/SE - Jacobina/BA
Bra D 04:00 Fluminense Feira/BA - Itabaiana/SE
Bra D 04:00 Audax Sao Paulo/SP - Itumbiara/GO
Bra D 04:00 Murici FC/AL - America Natal/RN
Bra D 04:00 Parana STC/PR - CA Metropolitano/SC
Bra D 04:00 Sao Paulo RS - XV de Piracicaba
Bra D 04:00 Sao Bernardo/SP - Novo Hamburgo/RS
Bra D 04:00 Red Bull Brasil SP - Espirito Santo/ES
Bra D 04:00 Sao Jose PoA/RS - Ituano/SP
Bra D 04:00 Atletico Acreano - Trem/AP
Bra D 04:00 Santos AP - Cordino/MA
Bra D 04:00 Luziania DF - Aparecidense
Bra D 04:00 Sinop MT - Comercial/MS
Bra D 04:00 Nacional Fast Clube/AM - Bare RR
Bra D 04:00 Gurupi - Sao Raimundo/PA
Bra D 04:00 Guarany/CE - River/PI
Bra D 04:00 Foz do Iguacu/PR - Internacional De Lages SC
Bra D 04:00 Desportiva Ferroviaria/ES - Portuguesa
Bra D 04:00 7 De Setembro/MS - Uniao Rondonopolis MT
Bra D 04:00 Maranhao - Potiguar De Mossoro
Bra D 04:00 Campinense/PB - Atletico/PE
Bra D 04:00 Juazeirense - Coruripe/AL
Bra D 04:00 Central/PE - Sousa/PB
Bra D 04:00 Globo FC - Parnahyba PI
CNCF CC 04:00 Martinique - French Guiana
BOL D1A 04:15 Oriente Petrolero - Nacional Potosi
BRA D1 04:30 Bahia/BA - Flamengo
BRA D1 05:00 Chapecoense SC - Atletico Mineiro
USA NASL 05:00 Jacksonville Armada - Puerto Rico Naranjas
USA PDL 05:00 Seacoast Utd Phantoms - Portland Phoenix
USA WD1 05:00 Chicago RedStars Women - Sky Blue Women
ECU D1 05:00 Barcelona SC - Delfin SC
Friendly 05:00 Municipal Liberia - Deportivo Saprissa
ARG D1 05:10 Banfield - Racing Club
ARG D1 06:00 Colon Santa Fe - River Plate
Playoff 06:00 Monagas - Caracas
CNCF CC 06:30 Jamaica - Curacao
USA WPSL 07:00 San Ramon Women - West Coast Wildkatz Women
USA USL 08:30 Los Angeles Galaxy II - Sacramento Republic
USA MLS 09:00 Portland Timbers - Seattle Sounders
USA PDL 09:00 TSS Rovers - Victoria Highlanders
BRA RJ2 02:00 Barra Mansa/RJ 2 - 2Audax Rio/RJ 1 - 1
USA MLS 08:35 Chicago Fire 4 - 0Orlando City 2 - 0
USA NASL 08:45 North Carolina FC 1 - 2Indy Eleven 1 - 2
USA NASL 09:00 Edmonton 0 - 1San Francisco Deltas 0 - 1
USA USL 09:00 Colorado Springs 1 - 0San Antonio 11 - 0
PER D1 09:00 FBC Melgar 4 - 1Sporting Cristal 3 - 1
USA USL 10:00 Portland Timbers II 0 - 2Reno 1868 0 - 0
USA WD1 10:001 Seattle Reign Women 1 - 1Kansas City Women 0 - 1
CNCF YC 10:00 El Salvador Women U20 1 - 1Nicaragua Women U20 0 - 0
USA MLS 10:401 San Jose Earthquakes 2 - 1Real Salt Lake 1 - 0
USA MLS 10:40 Los Angeles Galaxy 1 - 2Sporting Kansas City 0 - 2
USA USL 11:00 Phoenix Rising 1 - 1Real Monarchs 1 - 1
AUS NSWPL 12:00 Bonnyrigg White Eagles 0 - 0Sydney United 0 - 0
AUS QSL 12:00 Sunshine Coast 0 - 2Northern Fury 0 - 1
AUS WQPL 12:00 Peninsula Power FC Women 2 - 2University Of Queensland FC Women 2 - 0
JAP D3 12:00 Grulla Morioka 5 - 1Fukushima United 2 - 1
JAP D3 12:00 Fujieda MYFC 1 - 0Cerezo Osaka U23 1 - 0
JAP FL 12:00 Reinmeer Aomori 1 - 0Ryutsu Keizai Dragons 1 - 0
JAP FL 12:00 Nara Club 2 - 2Vanraure Hachinohe 1 - 0
JAP FL 12:00 Briobecca Urayasu SC 0 - 2Maruyasu Okazaki 0 - 0
JAP FL 12:00 Tochigi UVA 2 - 3Honda Lock 2 - 2
JAP FL 12:00 Veertien MIE 0 - 5MIO Biwako Shiga 0 - 0
JAP FL 12:00 Verspah Oita 1 - 1Honda 0 - 0
JAP FL 12:00 Imabari 0 - 2FC Osaka 0 - 1
JAP WLCB 12:00 Takatsuki Women 0 - 4Setagaya Sfida Women 0 - 1
JAP WLCB 12:00 Kibi University Women 1 - 7Ehime Women 1 - 3
JAP WLCB 12:00 AS Harima Albion Women 1 - 2Cerezo Osaka Sakai Women 0 - 0
JAP FUL 12:00 Agleymina Hamamatsu Futsal 5 - 2Deucao Kobe Futsal 2 - 0
JAP FUL 12:05 Vasagey Oita Futsal 3 - 2Voscuore Sendai Futsal 1 - 1
AUS NNSW 12:30 Hamilton Olympic 2 - 2Maitland 0 - 1
AUS NNSW 12:301 Lake Macquarie City 0 - 3Broadmeadow Magic 0 - 1
AUS NNSWU20 12:30 APIA Leichhardt Tigers U20 1 - 1Wollongong Wolves FC U20 10 - 0
JAP FUL 12:30 Fugador Sumida Futsal 3 - 3Shriker Osaka Futsal 2 - 2
AUS BRPL 12:45 Queensland Lions Reserve 3 - 0Souths United SC Reserve(BPL) 2 - 0
AUS NSWPL 13:00 Sydney Olympic 0 - 0Rockdale City Suns 0 - 0
AUS NSWPL 13:00 Hakoah Sydney City East 4 - 1Sutherland Sharks 0 - 1
AUS NSWPL 13:00 Blacktown City Demons 3 - 1Sydney U21 2 - 1
AUS NSWWPL 13:00 Northern Tigers Women 1 - 3Macarthur Rams Women 1 - 1
WAUS WD1 13:00 Northern Redbacks Women 3 - 2Beckenham Angels Women 2 - 1
AUS VPL 13:00 Heidelberg United 2 - 0Green Gully Cavaliers 0 - 0
AUS VPL 13:00 St Albans Saints 2 - 2Bentleigh Greens 1 - 0
AUS VD1 13:00 Nunawading City 3 - 1Richmond 0 - 1
AUS VD1 13:00 Melbourne City U21 2 - 2Eastern Lions SC 1 - 1
AUS VD1 13:00 Werribee City 2 - 0Whittlesea Ranges 0 - 0
AUS CTP 13:00 Gungahlin United 0 - 3Woden Weston 0 - 2
AUS CTP 13:00 Canberra FC 0 - 0Canberra Olympic 0 - 0
AUS CTP 13:00 Cooma Tigers 3 - 1Monaro Panthers 1 - 1
JAP D3 13:002 Tokyo U23 1 - 6Azul Claro Numazu 1 - 2
JAP D3 13:00 Giravanz Kitakyushu 1 - 2Parceiro Nagano 1 - 0
JAP D3 13:00 Blaublitz Akita 1 - 0Sc Sagamihara 0 - 0
JAP D3 13:00 Kataller Toyama 2 - 0Gamba Osaka U23 10 - 0
JAP D3 13:00 Kagoshima United 1 - 0Yokohama S&CC 1 - 0
JAP D3 13:00 Ryukyu 2 - 1Gainare Tottori 0 - 1
AUS BPL 13:15 Ipswich Knights SC 2 - 2Holland Park Hawks 11 - 2
AUS VPL 14:00 South Melbourne 1 - 0Oakleigh Cannons 0 - 0
AUS NSWWPL 14:00 Sydney University Women 3 - 2NWS Koalas Women 2 - 0
AUS WQPL 14:00 Souths United SC Women(NPL) 2 - 1The Gap Women 2 - 0
AUS NSWPL 14:45 APIA Leichhardt Tigers 2 - 1Wollongong Wolves 11 - 1
AUS BPL 15:00 Queensland Lions 2 - 0Souths United SC(BPL) 12 - 0
JAP FUL 15:00 Shonan Bellmare Futsal 3 - 6Nagoya Oceans Futsal 0 - 1
CHN D2N 15:30 Heilongjiang Lava Spring 0 - 0Shenyang City 10 - 0
CHN D2N 15:30 Shenyang Dongjin 0 - 1BaoTou Lucheng 0 - 0
CHN D2S 16:00 Shanghai Sunfun 0 - 4Shenzhen Ledman Renren 0 - 1
CHN D2N 16:00 Beijing Tech 1 - 0Hebei Jingying 10 - 0
VIE D2 16:00 Dak Lak 2 - 0Binh Phuoc FC 1 - 0
VIE ND2 16:00 PVF Vietnam 3 - 0Binh Thuan 2 - 0
JAP PTU18 16:00 Urawa Red Diamonds U18 2 - 2Kashiwa Reysol U18 0 - 0
JAP WLCD1 16:00 AS Elfen Saitama Women 0 - 1Urawa Reds Women 0 - 1
Friendly 16:00 Khimki 0 - 0FK Ufa 0 - 0
AUS BCL 16:15 Moggill FC 0 - 8Acacia Ridge 0 - 6
Friendly 16:30 SV Gonsenheim 1 - 1TSV Schott Mainz 1 - 1
JAP D1 17:00 Yokohama Marinos 2 - 0Vissel Kobe 0 - 0
JAP D1 17:00 Shimizu S-Pulse 1 - 0Vanforre Kofu 0 - 0
JAP D1 17:00 Jubilo Iwata 2 - 0FC Tokyo 1 - 0
JAP D1 17:00 Vegalta Sendai 2 - 4Cerezo Osaka 1 - 2
JAP D2 17:00 Yokohama 0 - 1Shonan Bellmare 0 - 1
JAP D2 17:00 Kyoto Purple Sanga 1 - 3Zwiegen Kanazawa 0 - 3
JAP D2 17:00 Mito Hollyhock 2 - 1Kamatamare Sanuki 0 - 0
JAP D2 17:00 Matsumoto Yamaga 1 - 1Fagiano Okayama 1 - 0
JAP D2 17:00 Ehime FC 0 - 1Avispa Fukuoka 0 - 0
JAP D2 17:00 Montedio Yamagata 1 - 6Tokushima Vortis 0 - 4
JAP D2 17:00 Machida Zelvia 2 - 4Tokyo Verdy 0 - 1
JAP D2 17:00 Gifu 4 - 6JEF United Ichihara 2 - 2
KOR D1 17:00 Suwon Bluewings 3 - 3Ganwon FC 3 - 1
VIE D2 17:00 Nam Dinh 3 - 1CLB Bong Da Hue 1 - 0
Friendly 17:00 Monchengladbach U19 1 - 0Viktoria Koln U19 1 - 0
JAP D1 17:30 Kashima Antlers 2 - 0Albirex Niigata 0 - 0
JAP D1 17:30 Hiroshima Sanfrecce 0 - 3Omiya Ardija 0 - 0
JAP D2 17:30 Nagoya Grampus Eight 2 - 0V-Varen Nagasaki 2 - 0
Playoff 17:301 Deportivo Alaves B 3 - 0Ontinyent 12 - 0
SPA YC 17:30 Real Madrid U18 1 - 1Atletico Madrid U18 1 - 1
JAP D1 18:00 Kashiwa Reysol 2 - 1Consadole Sapporo 1 - 0
JAP D1 18:00 Gamba Osaka 1 - 1Kawasaki Frontale 0 - 0
JAP D1 18:00 Sagan Tosu 2 - 1Urawa Red Diamond 0 - 0
JAP D2 18:00 Roasso Kumamoto 0 - 2Renofa Yamaguchi 0 - 1
KOR D1 18:00 FC Seoul 1 - 2Sangju Sangmu 1 - 0
KOR D1 18:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2 - 2Daegu FC 1 - 1
KOR KL 18:001 FC Anyang 0 - 2Ansan Mugunghwa 0 - 1
Playoff 18:00 CE Seagull Women 6 - 0CF Sporting Plaza De Argel Women 3 - 0
Friendly 18:00 Yenisey Krasnoyarsk 0 - 2FK Ufa 0 - 2
VIE D2 18:20 Viettel 2 - 2TDCS Dong Thap 1 - 1
JAP D2 18:30 Thespa Kusatsu Gunma 0 - 4Oita Trinita 0 - 1
MAC D1 18:30 Cheng Fung 2 - 3CD Monte Carlo 1 - 2
THA PL 19:00 Muang Thong United 2 - 1Police Tero 1 - 1
THA PL 19:00 Thai Honda 0 - 2Siam Navy 0 - 1
THA D1 19:00 PTT Rayong 3 - 2Krabi 11 - 0
THA D1 19:00 Ang Thong FC 4 - 3Prachuap Khiri Khan 2 - 1
THA D1 19:00 Songkhla United 1 - 2Air Force Central 1 - 0
SWE U19 19:00 Vasalund Essinge U19 3 - 2Djursholm U19 1 - 1
SWE WD2 19:00 Assi IF Women 1 - 1Kalmar Women 1 - 1
NOR WPR 19:00 Medkila IL Women 0 - 1Arna-Bjornar Women 0 - 1
NOR WD1 19:00 Lyn Women 3 - 0Asane Women 1 - 0
NOR WD1 19:00 Byasen Women 2 - 2Bossekop Women 0 - 0
SWE D2VG 19:30 Savedalens 2 - 0Hoganas 10 - 0
CHN PR 19:35 Guangzhou Hengda 2 - 0Hebei China Fortune 10 - 0
CHN PR 19:35 ShangHai SIPG 4 - 1Henan Jianye 1 - 0
CHN D1 19:45 Shanghai Shenxin 1 - 3Shenzhen FC 0 - 2
THA PL 20:00 SP Samut Prakan FC 0 - 4Sukhothai 0 - 0
THA PL 20:00 Singhtarua Port Lions 0 - 3Bangkok United 0 - 0
THA D1 20:00 Kasetsart University 4 - 2Trat FC 3 - 0
THA D1 20:001 Chiangmai 4 - 0Samut Songkhram 11 - 0
KAZ D1 20:00 Akzhayik Oral 2 - 2FK Taraz 1 - 0
KAZ D1 20:00 Lokomotiv Astana 3 - 0Okzhetpes 1 - 0
NOR D2A1 20:00 Ham-Kam 2 - 1Alta 0 - 0
NOR WPR 20:00 Avaldsnes Women 1 - 0Trondheims Orn Women 1 - 0
SWE D2OG 20:00 IFK Berga 3 - 0Kvarnby IK 0 - 0
SWE U19 20:00 Falkenbergs U19 0 - 3Malmo U19 10 - 2
SWE WD1 20:00 KIF Orebro Women 0 - 0Pitea IF Women 0 - 0
PAR Res 20:00 Nacional Asuncion Reserve 0 - 1Club Guarani Reserve 10 - 0
SCO WPA 20:00 Hibernian Women 8 - 0Aberdeen Women 4 - 0
SCO WPB 20:00 Buchan Women 0 - 2Heart of Midlothian Women 0 - 1
Friendly 20:00 VfR Wormatia Worms 2 - 0Wurzburger Kickers II 1 - 0
Friendly 20:00 Spartak Nalchik 2 - 1Olimpiyets Nizhny Novgorod 1 - 0
Beach 20:15 Czech Republic Beach Soccer 4 - 4Norway Beach Soccer
KAZ D2 20:301 Kyran Shymkent 1 - 1FK Maktaaral 0 - 1
Friendly 20:30 Bulach 0 - 5Winterthur 0 - 3
MAC D1 20:40 PSP Macau 1 - 1Chao Pak Kei 0 - 0
SWE D1 21:00 Gefle 0 - 1Atvidaberg 0 - 0
SWE D1N 21:00 Arameiska Syrianska 2 - 1Carlstad 11 - 0
SWE D1N 21:00 Team Thorengruppen FF 1 - 0Vasalund Essinge IF 0 - 0
SWE D1N 21:00 Assyriska 3 - 2IFK Lulea 0 - 1
SWE D2NL 21:00 Anundsjo IF Bredbyn 1 - 1Soderhamns FF 0 - 1
SWE D2NL 21:00 Pitea IF 5 - 4Bodens BK 2 - 1
SWE WD1 21:00 Vittsjo GIK Women 0 - 2Linkopings Women 0 - 1
SWE WD2 21:00 Holmalunds IF Women 0 - 2AIK Solna Women 0 - 0
NOR D1 21:00 Mjondalen 2 - 4Floro 0 - 1
NOR D2A1 21:00 Finnsnes 0 - 1Asker 0 - 0
NOR D2A2 21:00 Hodd Il 1 - 3Byasen 0 - 2
KAZ D1 21:00 Tobol Kostanay 1 - 2Shakhtyor Karagandy 1 - 1
KAZ D1 21:00 FK Atyrau 2 - 0Aktobe 0 - 0
BRA GO2 21:00 Goiania/GO 0 - 1ASEEV/GO 0 - 0
BRA SP2 21:001 Jaguariuna/SP 2 - 1Taquaritinga/SP 20 - 1
BRA SP2 21:00 Brasilis/SP 0 - 0Inter Bebedouro/SP 0 - 0
BRA SP2 21:00 Real Cubatense SP 2 - 2Manthiqueira/SP 1 - 0
BRA SP2 21:001 Uniao/SP 4 - 0Mauaense SP 21 - 0
ICE U19 21:00 Throttur SR U19 2 - 4Thor Akureyri U19 0 - 0
SCO WPA 21:00 Glasgow Rangers Women 1 - 3Spartans Edinburgh Women 1 - 2
SCO WPA 21:00 Celtic Women 0 - 2Glasgow City Women 0 - 1
SCO WPB 21:00 Glasgow Girls Women 0 - 0Edinburgh University Hutchison Vale Women 0 - 0
SAFA Cup 21:00 Tanzania 2 - 0Malawi 2 - 0
Friendly 21:00 VfL Wolfsburg II 4 - 0Berliner AK 07 2 - 0
UZB PR 21:15 Dinamo Samarkand 0 - 0Mashal Mubarek 0 - 0
UZB PR 21:30 Neftchi Fargona 0 - 2Metallurg Bekobod 0 - 1
SWE D1N 21:30 Enskede IK 2 - 5Umea 0 - 3
Beach 21:30 Germany Beach Soccer 4 - 4France Beach Soccer
ZIM PL tba. Dynamos - Bulawayo City
ZIM PL tba. Bantu Rovers - Chapungu United
ZIM PL tba. Triangle - ZPC Kariba
ZIM PL tba. Black Rhinos - Harare City
ZIM PL tba. Hwange Colliery - Shabanie Mine
ZIM PL tba. How Mine - Highlanders
BRA MGU20 tba. Figueirense MG U20 - Minas Boca/MG U20
LAT Cup tba. Monarhs - Balvu SC
Friendly tba. Zorya - Nikopol-NPHU
Friendly tba. Gaz Metan Medias - Javor Ivanjica
WNBA 03:30 Dallas Wings - Connecticut Sun
WNBA 05:00 Chicago Sky - Washington Mystics
WNBA 06:00 Minnesota Lynx - San Antonio Silver Stars
EuroB 22:59 Belgium W.B - Greece W.B
EuroB 01:30 Spain W.B - France W.B
WORLD 2节 Croatia M.B U20 37 - 24Montenegro M.B U20
WORLD 2节 Ukraine M.B U20 20 - 40Turkey M.B U20
WORLD 22:59 Netherlands M.B U20 - Hungary M.B U20
WORLD 00:00 Slovenia M.B U20 - Russia M.B U20
WORLD 01:00 France M.B U20 - Lithuania M.B U20
WORLD 01:30 Italy M.B U20 - Czech Republic M.B U20
WWORLD 4节 France W.B U20 45 - 69Spain W.B U20 30 - 39
WWORLD 22:59 Italy W.B U20 - Slovenia W.B U20
WNBA 07:00 Indiana Fever 73 - 84Los Angeles Sparks 40 - 46
PPCB 18:30 San Miguel Beermen 109 - 97TNT Ka Tropa 46 - 47
EuroB 18:30 Italy W.B 71 - 54Slovakia W.B 36 - 28
EuroB 21:00 Latvia W.B 63 - 72Turkey W.B 27 - 43
WWORLD 19:30 Portugal W.B U20 73 - 82Serbia W.B U20 33 - 41
WWORLD tba. Hungary W.B U20 - Turkey W.B U20