Livescore - Kết quả bóng đá trực tiếp


Livescore cập nhật kết quả online những trận đang diễn ra nhanh nhất có hiện nay với đội ngũ chuyên nghiệp từ nước ngoài, có bàn thắng là tin nhắn về.


GiảiTimeChủ NhàKQKháchH1
NZL MPL 2' Twenty 11 0 - 0Cashmere Technical
IDN D1 15:00 Persiba Balikpapan - PS TNI
SEA Games 15:00 Philippines U22 - Thailand U22
SEA Games 15:00 Myanmar Women - Philippines Women
SEA Games 15:00 Vietnam Women - Thailand Women
World UG 15:00 Canada Univ Women - Mexico Univ Women
UEFA WCL 15:00 Hibernian Women - Swansea City Women
UEFA WCL 16:00 AFC Ajax Women - Rigas Futbola Skola Women
UEFA WCL 16:00 PAOK Women - SC Bettembourg Women
Futsal 16:00 Vietnam Women Futsal - Malaysia Women Futsal
Friendly 16:00 Japan U18 - Russia U18
Friendly 16:00 Slovakia U18 - Ukraine U18
AUS BCC 16:15 Peninsula Power - Albany Creek
BD PL 18:00 Brothers Union - Muktijoddha SKC
MOR D1 18:00 Wydad Casablanca - FUS Rabat
MOR D1 18:00 Racing Athletic Casablanca - Kawkab Marrakech
MOR D1 18:00 Moghreb Athletic Tetouan - Olympique Safi
MOR D1 18:00 Chabab Hoceima - Hassania Agadir
TUR Cup 18:00 SinopSpor - Yeni Amasyaspor
UEFA WCL 18:00 Zurich Women - Olimpija Ljubljana Women
World UG 18:30 Russia Univ Women - Great Britain Univ Women
World UG 18:30 Japan Univ Women - Brazil Univ Women
World UG 18:30 ChineseTaiwan Univ Women - South Korea Univ Women
World UG 18:30 USA University Women - Argentina Univ Women
Ken PR 19:00 Ulinzi Stars - Gor Mahia
AFC ACL 19:00 ShangHai SIPG - Guangzhou Hengda
Futsal 19:00 Indonesia Futsal - Malaysia Futsal
Friendly 19:00 Saint Kitts And Nevis - Mauritius
TUR Cup 19:30 Igdir Aras Spor - Karsspor
TUR Cup 19:30 Artvin Hopaspor - Ardahanspor
TUR Cup 19:30 Mardinspor - Bilecik Il Ozel Idaresi Spor
TUR Cup 19:30 Yuksekova BelediyeSpor - Tatvan Genclerbirligi
TUR Cup 19:30 Mus Spor - Dersim Spor
TUR Cup 19:30 Agri 1970 SK - 62 Pertek SK
TUR Cup 19:30 Arsinspor - Yeni Orduspor SK
SEA Games 19:45 Cambodia U22 - East Timor U22
SEA Games 19:45 Vietnam U22 - Indonesia U22
Friendly 19:45 Malaysia - Syria
TUR Cup 20:00 Modafenspor - Edirnespor Genclik
TUR Cup 20:00 Ergene Velimese SK - Erokspor
TUR Cup 20:00 Altinova Belediyespor - Bozuyuk Vitraspor
TUR Cup 20:00 Tavsanli - Kutahyaspor
TUR Cup 20:00 Turgutluspor - Usakspor
TUR Cup 20:00 Isparta Davrazspor - Bucak Bld Oguzhanspor
TUR Cup 20:00 Bartinspor - Turk Metal Kirikkale
TUR Cup 20:00 MKE Kirikkale - Yozgatspor
TUR Cup 20:00 Yeni Altindag BS - Cankiri Belediyespor
TUR Cup 20:00 Kirsehir Koy Hizmetleri - Aksarayspor
TUR Cup 20:00 Karaman Belediyespor - Nevsehirspor Genclik
TUR Cup 20:00 Karakopru Bld. - Kilis Bld.Spor
TUR Cup 20:00 Osmaniyespor - Adiyamanspor
UEFA WCL 20:00 Konak Bld Women - Martve Women
UEFA WCL 20:00 Medyk Konin Women - Shelbourne Women
BD PL 20:15 Mohammedan SC Dhaka - Saif Sporting Club
IRN PR 20:30 Esteghlal Tehran - Padideh Mashhad
MOL D2 21:00 Granicerul Glodeni - Victoria Bardar
MOL D2 21:00 Sparta Selemet - Cahul 2005
MOL D2 21:00 CF Ungheni - Edinet
MOL D2 21:00 Zimbru Chisinau II - Real Succes Lilcora FC
MOL D2 21:00 Iskra Ribnita - Saxan Gagauz Yeri
MOL D2 21:00 Sheriff Tiraspol II - Codru Lozova
URU Res 21:00 Liverpool Montevideo Reserve - CA River Plate Montevideo Reserve
AFC AFCC 21:00 Istiklol Dushanbe - Ceres
CRO Cup 21:00 HNK Gorica - Moslavina
CRO Cup 21:00 NK Novigrad - Zmaj Blato
CRO Cup 21:00 Garic Garesnica - NK Radnik Sesvete
UEFA WCL 21:00 Stjarnan Women - KI Klaksvik Women
Friendly 21:30 FSK St Polten Spratzern Women - Wolfsburg Women
UEFA WCL 21:45 Apollon Limassol Women - NSA Sofia Women
EST D1 22:00 Parnu JK Vaprus - Trans Narva
LIT D1 22:00 Stumbras - Zalgiris Vilnius
ROM D2 22:00 Ripensia Timisoara - Targu Mures
NOR D3 22:00 Mo IL - Rosenborg B
MOR Cup 22:00 Olympique Phosboucraa - JSK Chabab Kasba Tadla
UEFA WCL 22:00 Gintra Universitetas Women - Partizan Bardejov Women
UEFA WCL 22:00 Olimpia Cluj Women - Zhytlobud Kharkiv B Women
UEFA WCL 22:00 FC BIIK Kazygurt Women - Sporting Lisbon Women
UEFA WCL 22:00 MTK Hungaria Women - Hajvalia Women
UEFA WCL 22:00 Spartak Subotica Women - Maccabi Kiryat Gat Women
UEFA WCL 22:00 ZNK SFK 2000 Sarajevo Women - KS Vllaznia Women
Friendly 22:00 Czech Republic U18 - Iceland U18
Friendly 22:00 USA U18 - Hungary U18
Friendly 22:00 USA U17 - Hungary U17
UEFA WCL 22:15 Minsk Women - Birkirkara Women
EST D1 22:30 Sillamae Kalev - Levadia Tallinn
UEFA CL 22:30 Lokomotiv Astana - Celtic
UEFA WCL 22:30 Avaldsnes Women - ZFK Breznica Women
Friendly 22:30 Montenegro U17 - Cyprus U17
IRN PR 22:45 Sepahan - Sepidrood Rasht
IRN PR 22:45 Saipa Karaj - Teraktor Sazi
IRN PR 22:59 Sanat Naft - Zob Ahan
EST D1 22:59 Tammeka Tartu - Viljandi Tulevik
EST WD1 22:59 Flora Tallin Women - Levadia Tallinn Women
CZE D2 22:59 Opava - MAS Taborsko
AFC ACL 22:59 Persepolis - Al-Ahli Jeddah(SA)
HOL Cup 22:59 Scheveningen - VV Spijkenisse
MOR Cup 22:59 KAC Kenitra - TAS Casablanca
MOR Cup 22:59 Wydad Fes - Chabab Atlas Khenifra
MOR Cup 22:59 Club Salmi - Youssoufia Berrechid
MOR Cup 22:59 Rapide Oued Zem - Chabab Houara
GER RegSW 23:30 SSV Ulm 1846 - Hoffenheim II
HOL Res 23:30 Dordrecht Reserve - Helmond Sport Reserve
DEN WD1 23:30 Brondby Women - Ballerup-Skovlunde Women
DEN WDA1 23:30 Birkerod Women - Sundby BK Women
CAF ANC 23:30 Guinea - Senegal
FRA LC 23:30 Lorient - Lens
GER RegSW 00:00 FSV Mainz 05 II - Eintracht Stadtallendorf
GER RegB 00:00 Bayern Munchen II - Greuther Furth II
NOR D1 00:00 Kongsvinger - Bodo-Glimt
NOR D3 00:00 Sarpsborg 08 B - Holmen
NOR D3 00:00 Odd BK C - Stromsgodset II
EST D1 00:00 Nomme Kalju - Flora Tallin
LIT D1 00:00 FK Trakai - Atlantas
POL D1 00:00 Olsztyn - GKS Tychy
SWE D2NG 00:00 Stenungsunds IF - Vanersborgs IF
SCO U20 00:00 Aberdeen U20 - Ross County U20
SCO U20 00:00 Hamilton U20 - St Johnstone U20
SCO U20 00:00 Partick Thistle U20 - St Mirren U20
SCO U20 00:00 Dundee United U20 - Motherwell U20
DEN U19 00:00 Lyngby U19 - Nordsjaelland U19
UEFA WCL 00:00 Standard Liege Women - Parnu Women
ICE U19 00:15 Breidablik UBK U19 - Stjarnan KFG U19
ICE U19 00:15 IBV/KFS/KFR U19 - HK Kopavogur Ymir U19
GER RegSW 00:30 VfR Wormatia Worms - Astoria Walldorf
RSA PR 00:30 Mamelodi Sundowns - Polokwane City
RSA PR 00:30 Chippa United - AmaZulu
RSA PR 00:30 Baroka - Orlando Pirates
NOR D3 00:30 Lyn - Redalen
ENG PDU23 01:00 Nottingham Forest U23 - Bristol City U23
ENG U23LC 01:00 Bury U23 - Bristol Rovers U23
SCO U20 01:00 Falkirk U20 - Celtic U20
SCO U20 01:00 Kilmarnock U20 - Hibernian U20
URU Res 01:00 Wanderers Reserve - Danubio Reserve
ICE WD1 01:00 Hafnarfjordur Women - IBV Vestmannaeyjar Women
ICE WD1 01:00 Thor/KA Akureyri Women - KR Reykjavik Women
FRA LC 01:00 Paris FC - Clermont
FRA LC 01:00 GFCO Ajaccio - Red Star
FRA LC 01:00 Nancy - Orleans
FRA LC 01:00 Tours - Le Havre
HOL Cup 01:00 HSC 21 - Zwaluwen Vlaardingen
HOL Cup 01:00 BVV Barendrecht - VVOG
HOL Cup 01:00 Harkemase Boys - Sparta Nijkerk
MOR Cup 01:00 Olympique Khouribga - Olympique Marrakech
BRA RJC 01:00 Bangu RJ - Americano/RJ
UEFA WCL 01:00 Sturm Graz/Stattegg Women - Noroc Nimoreni Women
UEFA WCL 01:15 NK Osijek Women - ZFK Istatov Women
WAL CA 01:30 Airbus UK Broughton - Gresford
WAL CA 01:30 Caersws - Guilsfield
WAL CA 01:30 Rhyl - Gap Queens Park
SCO U20B 01:30 Clyde U20 - Queen of the South U20
ENG LC 01:30 Crystal Palace - Ipswich
ITA D4C 01:30 Forli - Sasso Marconi
UEFA WCL 01:30 PK-35 Vantaa Women - Linfield Women
ENG CFN 01:45 Boston United - Spennymoor Town
ENG NPD 01:45 Altrincham - Whitby Town
ENG NPD 01:45 Barwell - Rushall Olympic
ENG NPD 01:45 Buxton - Shaw Lane AFC
ENG NPD 01:45 Farsley Celtic - Lancaster
ENG NPD 01:45 Grantham Town - Coalville Town
ENG NPD 01:45 Hednesford - Halesowen
ENG NPD 01:45 Mickleover Sports - Stafford Rangers
ENG NPD 01:45 Stalybridge - Marine
ENG NPD 01:45 Sutton Coldfield - Matlock Town
ENG NPD 01:45 Warrington - Ashton United
ENG NPD 01:45 Workington - Witton Albion
ENG LC 01:45 Grimsby - Derby
ENG LC 01:45 Fulham - Bristol Rovers
ENG LC 01:45 Watford - Bristol City
ENG LC 01:45 Leeds United - Newport County
ENG LC 01:45 Birmingham City - Bournemouth
ENG LC 01:45 Carlisle United - Sunderland
ENG LC 01:45 Aston Villa - Wigan
ENG LC 01:45 Brighton - Barnet
ENG LC 01:45 Doncaster - Hull City
ENG LC 01:45 Sheffield Utd - Leicester City
ENG LC 01:45 Middlesbrough - Scunthorpe Utd
ENG LC 01:45 Accrington Stanley - West Brom
ENG LC 01:45 Milton Keynes Dons - Swansea City
ENG LC 01:45 Queens Park Rangers - Brentford
ENG LC 01:45 Cardiff City - Burton Albion
ENG LC 01:45 Norwich - Charlton Athletic
UEFA CL 01:45 Nice - Napoli
UEFA CL 01:45 NK Maribor - Hapoel Beer-Sheva
UEFA CL 01:45 Sevilla - Istanbul BB
UEFA CL 01:45 NK Rijeka - Olympiakos
POL D1 01:45 Podbeskidzie Bielsko-Bial - Ruch Chorzow
SCO U20B 01:45 Ayr United U20 - Greenock Morton U20
SeniorCup 01:45 Tonbridge Angels - Maidstone United
ENG LC 02:00 Reading - Millwall
ENG LC 02:00 Bolton Wanderers - Sheffield Wed
FRA LC 02:00 Valenciennes - Stade Reims
HOL Cup 02:15 SV Blauw Geel 38 - Spakenburg
MOR Cup 03:00 Ittihad Tanger - USK US Sidi Kacem
VEN Cup 04:00 Deportivo La Guaira - Deportivo Petare
CNCF YC 04:00 Antigua And Barbuda Women U17 - Aruba Women U17
BRA D2 05:15 Brasil De Pelotas/RS - Goias
COL D2C 06:00 Orsomarso SC - Atletico Cali FC
BRA FLC 06:00 Ceara/CE - Tiradentes/CE
BRA FL 06:30 GR Barueri Futsal - Magnus Futsal
CNCF YC 06:30 Bermuda Women U17 - Saint Lucia Women U17
BRA NEC 07:00 CS Alagoas/AL - Parnahyba PI
MEX PR 07:05 Pachuca - Veracruz
BRA D2 07:30 America Mineiro - Criciuma
COL D2C 07:45 Deportivo Pereira - Deportes Quindio
CON CSA 07:45 Atletico Tucuman - Independiente
MEX PR 08:30 Atlas - Lobos BUAP
MEX PR 09:00 Queretaro - Club Tijuana
MEX PR 09:00 Pumas - Morelia
CNCF LC 09:00 Santos DG - Chorrillo
COL D1C 09:00 Deportes Tolima 2 - 0Cortulua 1 - 0
URU Res tba. Racing Montevideo Reserve - CA Cerro Reserve
Futsal tba. Indonesia Women Futsal - Myanmar Women Futsal
Futsal tba. Vietnam Futsal - Myanmar Futsal
WNBA 07:00 Minnesota Lynx - Phoenix Mercury
WNBA 09:30 Los Angeles Sparks - San Antonio Silver Stars
WAfriB 16:30 Egypt W.B - Senegal W.B
WAfriB 18:45 Guinea W.B - Nigeria W.B
WAfriB 21:00 DR Congo W.B. - Mozambique W.B
WAfriB 23:15 Tunisia W.B - Cameroon W.B
WAfriB 01:30 Central African Republic W.B - Mali W.B
WAfriB 03:45 Cote D Ivoire W.B - Angola W.B
WORLD 1节 South Korea University M.B 13 - 10Hungary University M.B
WORLD 14:45 Singapore M.B - Indonesia M.B
WORLD 16:30 Japan University M.B - Germany University M.B
WORLD 16:30 Finland University M.B - Norway University M.B
WORLD 16:30 Hong Kong University M.B - Canada University M.B
WORLD 17:00 Philippines M.B - Myanmar M.B
WORLD 19:00 Mexico University M.B - Chinese Taiwan UG M.B
WORLD 08:00 Laos M.B - Vietnam M.B
WWORLD 1节 Portugal University W.B 0 - 14Japan University W.B
WWORLD 14:00 Lithuania University W.B - Russia University W.B
WWORLD 16:30 Argentina University W.B - Australia University W.B
WWORLD 16:30 Chile University W.B - Hungary University W.B
WWORLD 19:00 Chinese Taiwan UG W.B - Sweden University W.B
WWORLD 19:00 South Korea University W.B - Canada University W.B
WWORLD 19:15 Malaysia W.B - Indonesia W.B
WWORLD 10:15 Myanmar W.B - Singapore W.B
WORLD 08:10 Argentina M.B 86 - 74Brazil M.B 41 - 36
WORLD 09:00 Cambodia M.B 93 - 58Laos M.B 51 - 31
WORLD 12:30 Latvia University M.B 87 - 90Serbia University M.B 50 - 44
WWORLD 11:15 Thailand W.B 70 - 42Singapore W.B 35 - 17
WWORLD 12:30 Poland University W.B 53 - 102USA University W.B 22 - 50
WWORLD 12:30 Uganda University W.B 59 - 85Czech Republic University W.B 33 - 49
WWORLD 13:30 Philippines W.B 123 - 33Myanmar W.B 64 - 14