Kết Quả Bóng Đá Trực Tuyến


Kết quả bóng đá nhanh nhất cập nhật từng phút không thể thiếu khi chơi bet. Có thể dùng ctr + f gõ tên để tìm đội nhanh hơn, đội hot sẽ được in đậm.


GiảiTimeChủ NhàKQKháchH1
BRA SPA1 90+' Sao Bernardo/SP 0 - 0Ferroviaria SP 0 - 0
BRA RJ 90+' Vasco da Gama 1 - 0Madureira 1 - 0
BRA SC 90+' Avai/SC 3 - 2Atletico Tubarao SC 1 - 2
BRA GO 79' Ipora/GO 0 - 1Vila Nova/GO 0 - 1
BRA RS 90+' Ypiranga/RS 1 - 1Internacional 1 - 0
BRA SPA2 71' Capivariano SP 1 - 1XV de Piracicaba 1 - 0
BRA SPA2 66' Taubate/SP 0 - 2Sertaozinho 0 - 1
BRA SPA2 70' Batatais FC SP 0 - 1CA Votuporanguense SP 0 - 1
BRA SPA2 68' Guarani/SP 1 - 1AE Velo Clube SP 0 - 0
BRA SPA2 66' CA Penapolense 1 - 0Rio Preto 0 - 0
BRA SPA3 70' Independente/SP 0 - 1Sao Jose Dos Campos/SP 0 - 0
BRA SPA3 70' Noroeste 1 - 0Nacional/SP 1 - 0
BRA SPA3 70' Portuguesa Santista/SP 2 - 0Comercial/SP 1 - 0
BRA SPA3 70' Gremio Catanduvense SP 0 - 1Paulista/SP 0 - 1
BRA CE 64' Guarani/CE 4 - 1Maranguape CE 2 - 1
BRA PR 70' Prudentopolis FC PR 0 - 1Foz do Iguacu/PR 0 - 1
BRA PR 68' Cascavel PR 1 - 1Rio Branco/PR 1 - 1
BRA PR 70' Cianorte 1 - 1Toledo Colonia Work 1 - 1
BRA PR 68' J-Malucelli/PR 1 - 1Atletico Paranaense 1 - 1
BRA M2 64' Tupynambas/MG 0 - 0Betinense/MG 0 - 0
BRA NEC 73' Altos/PI 4 - 2Moto Clube/MA 2 - 1
VEN D1A 62' Anzoategui 1 - 0Zamora(VEN) 1 - 0
NCA D1 66' Walter Ferreti 2 - 1Real Madriz 2 - 1
BRA SPA1 H/T Palmeiras 0 - 0Mirassol/SP 0 - 0
BRA SC 45+' Brusque/SC 2 - 2CA Metropolitano/SC
BRA GO H/T Anapolis/GO 0 - 0Goianesia 0 - 0
BRA RS 45+' Veranopolis/RS 0 - 0Passo Fundo/RS
BRA NEC H/T Botafogo/PB 0 - 0America Natal/RN 0 - 0
SLV D1 H/T1 CD UES 1 - 1Chalatenango 1 - 1
Friendly 42' North Carolina FC 0 - 1Atlas
Playoff 22' Sportivo Belgrano 0 - 0Defensores Pronunciamiento
Friendly 24' Curacao 0 - 0El Salvador
SLV D1 07:30 Sonsonate FC - CD Dragon
BRA SPA1 07:45 Botafogo FC/SP - Sao Paulo
BRA RJ 07:45 Flamengo - Bangu RJ
BRA SC 07:45 Internacional De Lages SC - Figueirense
BRA SC 07:45 Almirante Barroso/SC - Chapecoense SC
BRA GO 07:45 Goias - Crac Catalao
BRA RS 07:45 Novo Hamburgo/RS - Gremio
BRA PR 07:45 Londrina - Parana
BRA NEC 07:45 Uniclinic/CE - Nautico
BRA NEC 07:45 Santa Cruz/PE - Campinense/PB
BRA NEC 07:45 Bahia/BA - Fortaleza/CE
BRA NEC 07:45 Juazeirense - River/PI
BRA NEC 07:45 Sampaio Correa/MA - Sport Club Recife
BRA NEC 07:45 CRB/AL - Itabaiana/SE
BRA NEC 07:45 Sergipe/SE - Vitoria BA
SLV D1 08:00 Isidro Metapan - Municipal Limeno
SLV D1 08:00 Luis Angel Firpo - CD FAS
NCA D1 08:00 Managua - UNAN Managua
BRA SPA1 08:00 Ituano/SP 5 - 1Linense/SP 12 - 0
COL D2A 08:00 Deportes Quindio 1 - 1Fortaleza 11 - 1
ARG D3B 08:05 Club Atletico Atlanta 1 - 0Deportivo Moron 10 - 0
ARG D1 08:15 Lanus 1 - 3River Plate 1 - 0
Friendly 15:00 Krasnodar Region Women U19 3 - 0Kazakhstan Women U19 1 - 0
TUR U19 16:00 Menemen Bld U19 2 - 1Denizlispor U19 1 - 1
AUS NSWPL 16:30 Rockdale City Suns 2 - 1Sydney United 2 - 0
VIE YFC 16:30 Ha Noi FC U19 2 - 1PVF Vietnam U19 11 - 1
AUS QSLU20 17:00 Brisbane Roar U20 1 - 0Sunshine Coast U20 0 - 0
TUR U19 17:00 Alanyaspor U19 0 - 2Antalyaspor U19 0 - 0
Friendly 17:00 Iran Women U19 1 - 0Slovenia Women U19 0 - 0
RUS D1 18:00 Tyumen 3 - 0Spartak Nalchik 2 - 0
UEFA YC 18:00 Austria U19 3 - 0Scotland U19 1 - 0
Friendly 18:00 Singhtarua Port Lions 3 - 3Bangkok United 1 - 3
Friendly 18:00 Chainat Hornbill 0 - 2Singburi FC 0 - 1
AZE D1 19:00 FC Agsu 1 - 1Turan Tovuz 0 - 0
AZE D1 19:001 MOIK Baku 0 - 0Samkir 0 - 0
VIE YFC 19:00 Sanatech Khanh Hoa U19 1 - 2Song Lam Nghe An U19 0 - 2
Friendly 19:00 Vietnam 1 - 1Chinese Taiwan 0 - 0
Friendly 19:00 Azerbaijan Women U19 1 - 1Belarus Women U19 1 - 0
Friendly 19:30 Cambodia 2 - 3India 1 - 1
Friendly 19:30 Philippines 0 - 0Malaysia 0 - 0
GRE D2 20:00 AU Sparta 0 - 0Kissamikos 0 - 0
Friendly 20:001 Neman 2 - 0FK Trakai 11 - 0
ISR D4 20:30 Ahva Arraba 0 - 0Hapoel Bueine 0 - 0
GER RegW 21:00 Fortuna Dusseldorf II 1 - 2Koln II 10 - 1
GRE D2 21:00 Anagennisi Karditsas 2 - 1Aiginiakos 1 - 0
GRE D2 21:00 Kallithea Athens 1 - 1Acharnaikos 1 - 1
GRE D2 21:00 Aris Salonika 4 - 0Panelefsiniakos 0 - 0
GRE D2 21:00 Panegialios 1 - 1Panserraikos 0 - 1
GRE D2 21:001 Trikala 1 - 0Lamia 1 - 0
GRE D2 21:00 Panthrakikos 0 - 3Kalloni 0 - 0
ENG Res 21:00 Bradford Reserve 2 - 1Morecambe Reserve 2 - 0
ENG Res 21:00 Hartlepool Reserve 1 - 1Grimsby Reserve 0 - 0
Playoff 21:00 Lyngby Reserve 1 - 4SonderjyskE Reserve 11 - 1
TDV Cup 21:00 Club Brugge U19 2 - 2Juventus U19 1 - 0
Friendly 21:00 Romania Women U19 0 - 0Russia Women U19 0 - 0
Friendly 21:00 Slovan Liberec 0 - 0Zlate Moravce 0 - 0
DEN U17 21:30 Aarhus U17 4 - 2Midtjylland U17 2 - 1
TDV Cup 21:30 Inter Milan U19 4 - 0Cagliari U19 4 - 0
Friendly 21:30 Italy U16 1 - 4Germany U16 0 - 3
GRE D2 22:00 Chania 0 - 2OFI Creta 0 - 1
TDV Cup 22:00 Belgrano U19 1 - 2Spal 2013 U19 1 - 1
TDV Cup 22:00 Bologna U19 1 - 2Napoli U19 1 - 2
TDV Cup 22:00 Atalanta U19 4 - 0Perugia U19 1 - 0
TDV Cup 22:001 Torino U19 1 - 1Gremio Osasco/SP U19 10 - 1
UEFA YC 22:00 England U19 3 - 0Norway U19 1 - 0
UEFA YC 22:00 Spain U19 5 - 0Belarus U19 2 - 0
UEFA WC 22:00 Norway Women U17 2 - 1Bosnia Women U17 0 - 1
UEFA WC 22:00 Denmark Women U17 2 - 0Wales Women U17 1 - 0
Friendly 22:30 Wolfsburg 1 - 1Arminia Bielefeld 0 - 1
Friendly 22:30 Greece U21 2 - 1Hungary U21 2 - 0
NGA D1 23:00 MFM FC 2 - 1Rivers United 2 - 1
NGA D1 23:00 Shooting Stars 1 - 0Enugu Rangers 0 - 0
UEFA YC 23:00 Bosnia U19 2 - 0France U19 1 - 0
Friendly 23:00 Yemen 0 - 1Palestine 0 - 0
Friendly 23:00 Lokeren 3 - 1Twente Enschede 0 - 0
Friendly 23:00 Georgia U21 3 - 1Iceland U21 1 - 0
Friendly 23:00 Switzerland U18 2 - 2Czech Republic U18 0 - 2
GER NE 23:30 Berliner AK 07 2 - 2Schonberg 95 1 - 1
GER NE 23:301 Oberlausitz Neugersdorf 0 - 1Wacker Nordhausen 0 - 0
BHR Cup 23:30 East Riffa 2 - 1Manama Club 0 - 0
BHR Cup 23:30 Qalali 0 - 1Al Hala 0 - 0
BHR Cup 23:30 Sitra 1 - 4Budaiya 1 - 2
BHR Cup 23:30 Al-Ittihad(BHR) 1 - 3Riffa Club 0 - 2
TDV Cup 23:30 Empoli U19 1 - 0AC Milan U19 1 - 0
CAF NC 23:30 Sao Tome And Principe 0 - 1Madagascar 0 - 0
CAF NC 23:59 Djibouti 2 - 0South Sudan 0 - 0
UEFA YC 23:59 Hungary U19 1 - 2Czech Republic U19 0 - 2
UEFA YC 23:59 Switzerland U17 0 - 1Scotland U17 0 - 1
UEFA YC 23:59 Montenegro U17 0 - 1Serbia U17 0 - 0
Friendly 23:59 Cyprus 3 - 1Kazakhstan 0 - 1
Friendly 23:59 Slovakia U20 2 - 0Serbia U20 0 - 0
ICE LC 00:15 UMF Selfoss 1 - 0IBV Vestmannaeyjar 10 - 0
EST SC 01:00 Parnu Women 9 - 0Levadia Tallinn Women 4 - 0
TDV Cup 01:00 Fiorentina U19 1 - 1Sassuolo U19 1 - 0
Friendly 01:00 Czech Republic 3 - 0Lithuania 0 - 0
Friendly 01:00 Floro 5 - 0Forde 2 - 0
Friendly 01:30 VFB Oldenburg 0 - 6Werder Bremen 0 - 1
GER D3 02:00 Sonnenhof Grossaspach 2 - 0Sportfreunde Lotte 11 - 0
GER RegN 02:00 Schwarz-Weiss Rehden 1 - 0FC Hansa Luneburg 1 - 0
GER NE 02:00 VfB Auerbach 0 - 1Carl Zeiss Jena 0 - 1
GER NE 02:00 Neustrelitz 2 - 2Meuselwitz 2 - 1
GER NE 02:00 Budissa Bautzen 3 - 4FSV Union Furstenwalde 0 - 2
BRA SPA3 02:00 Desportivo Brasil SP 2 - 1Inter de limeira 0 - 1
BRA SPA3 02:00 Matonense/SP 2 - 1AA Flamengo SP 1 - 0
BRA SPA3 02:00 Atibaia/SP 1 - 1Taboao Da Serra SP 0 - 1
BRA SPA3 02:00 Atletico Monte Azul SP 2 - 2Rio Branco EC/SP 0 - 1
BRA RJ U20 02:00 Flamengo/RJ U20 4 - 0Bangu/RJ U20 2 - 0
BRA RJ U20 02:00 Portuguesa/RJ U20 1 - 2Campos RJ U20 1 - 1
UEFA YC 02:00 Israel U19 1 - 1Bulgaria U19 0 - 0
UEFA WCL 02:00 Rosengard Women 0 - 1Barcelona Women 0 - 1
BRA RJ 02:30 Nova Iguacu 0 - 0Portuguesa/RJ 0 - 0
SWI WNLA 02:30 Zurich Women 10 - 2Grasshopper Zurich Women 13 - 1
Friendly 02:30 Uruguay U20 0 - 1Argentina U20 0 - 0
ARG D3B 03:00 San Telmo 1 - 0CA Fenix Pilar 0 - 0
ARG D3D 03:00 Ituzaingo 1 - 0CA Atlas 0 - 0
ARG D3D 03:00 Claypole 5 - 0Puerto Nuevo 13 - 0
FRA D4B 03:00 Fleury 91 2 - 0Boulogne-Billancourt 0 - 0
FRA D4B 03:00 Amiens AC 1 - 0Arras 1 - 0
SWI WNLA 03:00 Staad Women 1 - 1Neunkirch Women 0 - 0
Friendly 03:00 Eidsvold TF 2 - 4Ull Kisa 2 - 1
MAL WD1 03:15 Birkirkara Women 3 - 1Mgarr United Women 2 - 0
Friendly 03:15 Feyenoord 2 - 0Dordrecht 1 - 0
SWI WNLA 03:30 Lugano Women 1 - 1Luzern Women 0 - 0
ENG CFS 03:45 Whitehawk 1 - 3Hampton & Richmond 0 - 2
ENG RYM 03:45 Dulwich Hamlet 3 - 0Havant Waterlooville 1 - 0
NIR U20 03:45 Crusaders U20 6 - 3Glenavon U20 2 - 1
NIR U20 03:45 Glentoran U20 0 - 1Ballymena United U20 0 - 1
Friendly 03:45 Germany 1 - 0England 0 - 0
Friendly 03:45 Scotland 1 - 1Canada 1 - 1
SCO HL 04:00 Forres Mechanics 7 - 1Nairn County 5 - 1
SCO HL 04:00 Clachnacuddin 0 - 2Formartine 0 - 1
BRA RJ 04:00 Boavista/RJ 1 - 0Volta Redonda 1 - 0
NIR U20 04:00 Portadown U20 6 - 0Ballinamallard Utd U20 3 - 0
NIR WPL 04:15 Linfield Women 5 - 2Sion Swifts Women 2 - 1
COL Cup 04:30 Deportivo Pereira 1 - 0Deportes Tolima 0 - 0
SLV D1 05:001 Pasaquina 1 - 1Aguila San Miguel 11 - 0
NCA D1 05:00 Diriangen 2 - 2Juventus Managua 2 - 1
COL Cup 05:00 Deportivo Cali 3 - 0Atletico Cali FC 2 - 0
Friendly 05:001 CD Buzanada 3 - 0UD Las Zocas 2 - 0
BRA SPA3 06:00 Sao Carlos/SP 2 - 1Olimpia SP 0 - 0
BRA SPA3 06:00 Gremio Osasco/SP 2 - 0Marilia/SP 0 - 0
BRA NEC 06:00 ABC Natal/RN 2 - 1CS Alagoas/AL 0 - 0
BRA SPA1 06:301 Sao Bento SP 0 - 2Santos 0 - 0
BRA SPA2 06:30 Bragantino SP 0 - 2Uniao Barbarense 0 - 1
BRA GO 06:30 Aparecidense 2 - 1Rio Verde/GO 1 - 1
BRA RS 06:30 Cruzeiro PoA/RS 2 - 1Juventude/RS 1 - 1
Friendly Int. Stjordals Blink 0 - 2Verdal 0 - 2
ENG CFN Postp. Darlington 1883 - Bradford Park Avenue
ENG WDN Postp. West Brom WFC Women - Derby Women
ANG D1 Postp. Recreativo Libolo - ASA Luanda
SCO U20B Postp. Berwick Rangers U20 - Alloa Athletic U20
AUS QSLU20 Postp. Brisbane City U20 - Brisbane Strikers U20
AUS QSLU20 Postp. Brisbane Olympic U20 - Moreton Bay United U20
WAL CA Postp. Denbigh Town - Llanfair United
WAL CA Postp. Penrhyncoch - Porthmadog
WAL CA Postp. Guilsfield - Gresford
SCO HL Postp. Wick Academy - Strathspey Thistle
NBA 3节 Orlando Magic 69 - 60Charlotte Hornets 54 - 48
NBA 2节 Boston Celtics 36 - 35Indiana Pacers
NBA 1节 Chicago Bulls 19 - 13Detroit Pistons
NBA 1节 Oklahma City Thunder 13 - 12Philadelphia 76ers
NBA 1节 Washington Wizards 8 - 14Atlanta Hawks
NBA 08:00 Denver Nuggets - Cleveland Cavaliers
NBA 09:30 Sacramento Kings - Milwaukee Bucks
NBA 09:30 Utah Jazz - NewYork Knicks
NCAA 3节 UCF 50 - 33Illinois 34 - 19
NCAA 3节 Illinois-Chicago 43 - 58Coastal Carolina 29 - 36
NCAA 1节 Texas State 9 - 13Idaho
NCAA 08:00 Wyoming - Utah Valley
NCAA 08:00 Texas Arlington - Cal-State Bakersfield
NBA 07:00 Toronto Raptors 122 - 120Chicago Bulls 54 - 59
NBA 07:30 Brooklyn Nets 98 - 96Detroit Pistons 50 - 44
NBA 07:30 Miami Heat 112 - 97Phoenix Suns 59 - 46
NBA 08:00 New Orleans Pelicans 95 - 82Memphis Grizzlies 34 - 41
NBA 08:30 Dallas Mavericks 87 - 112Golden State Warrior 50 - 62
NBA 09:30 Minnesota Timberwolves 93 - 100San Antonio Spurs 51 - 42
NBA 10:00 Portland Trail Blaze 90 - 93Milwaukee Bucks 35 - 48
NBA 10:30 Los Angeles Lakers 109 - 133LA Clippers 40 - 70
EBA 23:59 CSKA Moscow BA 95 - 85Darussafaka 47 - 35
EBA 02:00 Crvena Zvezda BA 64 - 66Olympiacos BA 17 - 30
EBA 02:00 Galatasaray BA 75 - 67Unics Kazan 45 - 29
EBA 04:00 Real Madrid BA 85 - 69Barcelona BA 41 - 27
PPCB 16:15 Blackwater Elite 95 - 109Alaska Aces 43 - 52
PPCB 19:00 Purefoods Star Hotshots 101 - 82Phoenix Fuel Masters 46 - 43
KBA 18:00 Seoul Samsung Thunders 78 - 81Inchon Etland Elephants 43 - 40
KBA 18:00 Goyang Orions 83 - 100Jeonju KCC Egis 41 - 45
ABL 20:00 Eastern Long Lions 110 - 97Saigon Heat 54 - 42