Ket Qua Bong Da Truc Tuyen

Kết Quả Bóng Đá Trực Tuyến - Kqbd Hôm nay


Kết quả bóng đá nhanh nhất cập nhật từng phút không thể thiếu khi chơi bet. Có thể dùng ctr + f gõ tên để tìm đội nhanh hơn, đội hot sẽ được in đậm.


GiảiTimeChủ NhàKQKháchH1
Rus U21 90+' Amkar Perm U21 0 - 1Krasnodar U21 0 - 0
HK PL 66' Hong Kong Rangers 0 - 3Kitchee 0 - 3
HK PL 64' Wofoo Tai Po 1 - 1Yuen Long 0 - 1
AUS WD1 64' Brisbane Roar Women 0 - 3Newcastle Jets Women 0 - 3
RUS EFL H/T Sibiryak 2 Futsal 0 - 2Fakel Novy Urengoy Futsal 0 - 2
HK D1 15' Double Flower FA 0 - 0Kwun Tong FA
HK D1 20' Metro Gallery Sun Source 0 - 1Hoi King SA
HK D1 18' Sun Hei SC 0 - 0Mutual FC
AUS D1 15:00 Melbourne City - Central Coast Mariners
Futsal 15:00 Shenzhen Nanling Tielang Futsal - Zhuhai Minshi Futsal
Futsal 15:00 Wuhan Dilong TGU Futsal - Shanghai Xufang Futsal
IND D1 15:30 Mohun Bagan - Churchill Brothers
HK D1 15:45 Hong Kong FC - Wanchai SF
TUR U21D1 16:00 Denizlispor U21 - Samsunspor U21
Rus U21 16:00 Rostov U21 - FK Ufa U21
RUS EFL 16:00 MFK Tyumen B Futsal - Nadym Futsal
THA FL 16:00 ThaiPort Futsal - Rajnavy Futsal
SPA WD2 16:00 Sant Gabriel Women - Barcelona B Women
HK PL 16:30 Lee Man Warriors FC - Southern District RSA
TUR U21SL 16:30 Sivasspor U21 - Istanbul Basaksehir U21
GRE U20 16:45 Apollon Smyrnis U20 - Asteras Tripolis U20
TUR D1 17:00 Denizlispor - Samsunspor
TUR D2BG 17:00 Sanliurfaspor - Zonguldak
TUR D3L1 17:00 12 Bingol Spor - Batman Petrolspor
TUR D3L1 17:00 Yomraspor - Bergama Belediyespor
TUR D3L2 17:00 Van Belediyespor - Pazarspor
TUR D3L2 17:00 Diyarbekirspor - Kirikhanspor
TUR D3L3 17:00 Trabzon Duzyurtspor - Elaziz Bld
TUR U21SL 17:00 Kayserispor U21 - Besiktas U21
TUR U21D1 17:00 Giresunspor U21 - Caykur Rizespor U21
TUR U21D1 17:00 Umraniyespor U21 - Balikesirspor U21
ROM D2 17:00 Chindia Targoviste - Pandurii
GRE U20 17:00 AEK Athens U20 - Kerkyra U20
GRE U20 17:00 Panetolikos U20 - Olympiakos U20
FRA U19 17:00 Bordeaux U19 - Brest U19
GER U19W 17:00 Dortmund U19 - Paderborn U19
GER U19W 17:00 Fortuna Koln U19 - Fortuna Dusseldorf U19
GER U17S 17:00 Nurnberg U17 - Freiburg U17
GER WD1 17:00 SC Freiburg Women - USV Jena Women
ITA CP2 17:00 AS Avellino U19 - Palermo U19
AZE Cup 17:00 Keshla - FK Kapaz
SAFA Cup 17:00 Namibia U20 - Lesotho U20
BD PL 17:30 Muktijoddha SKC - Brothers Union
IRN D2 17:30 Baderan Tehran - Machine Sazi
IRN D2 17:30 Saba Qom - Fajr Sepasi
IRN D2 17:30 Mes Kerman - Iranjavan Bushehr
IRN D2 17:30 Oxin Alborz - Aluminium Arak
IRN D2 17:30 Bargh Shiraz - Khouneh Be Khouneh Babol
IRN D2 17:30 Nassaji Mazandaran - Rah Ahan
TUR D2BG 17:30 Fethiyespor - Karsiyaka
TUR D2BG 17:30 Anadolu Selcukluspor - Bugsasspor
TUR D2BG 17:30 Kirklarelispor - Bandirmaspor
TUR D2BG 17:30 Nazilli Bld - Gumushanespor
TUR D2BG 17:30 Nigde Belediyespor - Kahramanmarasspor
TUR D2BG 17:30 Sakaryaspor - Silivrispor
TUR D2KG 17:30 Tuzlaspor - Kocaeli Birlikspor
TUR D2KG 17:30 Bodrumspor - Eyupspor
TUR D2KG 17:30 Menemen Bld - Etimesgut
TUR D2KG 17:30 Hatayspor - Amedspor SK
TUR D2KG 17:30 Bucaspor - Kastamonuspor
TUR D2KG 17:30 Mersin Idmanyurdu - Inegolspor
TUR D2KG 17:30 Tokatspor - Sancaktepespor
TUR D3L1 17:30 Canakkale Dardanelspor - Yeni Altindag BS
TUR D3L1 17:30 Duzcespor - Ofspor
TUR D3L1 17:30 Erzin Belediyespor - Erbaaspor
TUR D3L1 17:30 Catalcaspor - Manisa BBSK
TUR D3L1 17:30 Kemerspor - Bayburt Ozel Idare
TUR D3L2 17:30 Tirespor 1922 - Yesil Bursa AS
TUR D3L2 17:30 Ankarademirspor - Ergene Velimese SK
TUR D3L2 17:30 Darica - Yeni Orduspor SK
TUR D3L2 17:30 Kayseri Erciyesspor - Muglaspor
TUR D3L2 17:30 Erokspor - Erzincanspor
TUR D3L2 17:30 Turgutluspor - 1461 Trabzonspor
TUR D3L3 17:30 Osmaniyespor - Cizrespor
TUR D3L3 17:30 Kizilcabolukspor - Corum Belediyespor
TUR D3L3 17:30 Karacabey Birlikspor - Payas BS 1975
TUR D3L3 17:30 Tekirdagspor - Karakopru Bld.
TUR D3L3 17:30 Sultanbeyli Belediye - Arsinspor
TUR D3L3 17:30 Utas Usakspor - Aydinspor
TUR D3L3 17:30 Ankara Adliyespor - Tarsus Idman Yurdu
Spa D4 17:30 Pinatar CF - Yeclano Deportivo
Spa D4 17:30 La Union CF - EDMF Churra
SPA D1 18:00 Real Sociedad - Malaga
SPA D2 18:00 Cordoba - Rayo Vallecano
SPA D3B1 18:00 San Sebastian Reyes - Rayo Majadahonda
SPA D3B1 18:00 Fuenlabrada - Coruxo
SPA D3B1 18:00 AD Union Adarve - Pontevedra
SPA D3B1 18:00 Valladolid B - Gimnastica Segoviana
SPA D3B2 18:00 CD Vitoria(SPA) - CD Lealtad
SPA D3B2 18:00 Sporting Gijon B - Real Union
SPA D3B3 18:00 Badalona - Mallorca
SPA D3B3 18:00 Real Zaragoza Deportivo Aragon - SD Formentera
SPA D3B3 18:00 SCR Pena Deportiva - CD Ebro
SPA D3B3 18:00 Atletico Baleares - UE Cornella
SPA D3B4 18:00 CD San Fernando Isleno - Melilla
SPA D3B4 18:00 FC Jumilla - Ecija
Spa D4 18:00 Lorca B - EG El Palmar
SPA WD1 18:00 Athletic Bilbao Women - Zaragoza CFF Women
SPA WD1 18:00 CD Santa Teresa Women - Albacete Women
TUR PR 18:00 Osmanlispor - Alanyaspor
DEN PR 18:00 Odense - Silkeborg
RUS PR 18:00 Amkar Perm - Krasnodar
Rus U21 18:00 Akhmat Groznyi U21 - Zenit St Petersburg U21
AND D1 18:00 FC Santa Coloma - Lusitanos la Posa
BUL D1 18:00 Dunav Ruse - Lokomotiv Plovdiv
IRN D2 18:00 Shahrdari Mahshahr - Gol Gohar
GER U19N 18:00 RB Leipzig U19 - Hertha BSC Berlin U19
Playoff 18:00 Porto U17 - Boavista U17
Playoff 18:00 Anadia U17 - Pacos Ferreira U17
Playoff 18:00 Braga U17 - Guimaraes U17
Playoff 18:00 Estoril U17 - Benfica U17
Playoff 18:00 Sacavenense U17 - Sintrense U17
Playoff 18:00 Belenenses U17 - Real Sport Clube U17
Playoff 18:00 Academica Coimbra U17 - Rio Ave U17
Playoff 18:00 Abambres U17 - Penafiel U17
Playoff 18:00 Vianense U17 - Moreirense U17
Playoff 18:00 Vizela U17 - Braganca U17
Playoff 18:00 Gil Vicente U17 - Palmeiras FC U17(POR)
Playoff 18:00 Padroense U17 - CD Tondela U17
Playoff 18:00 Cracks U17 - Leixoes U17
Playoff 18:00 Feirense U17 - Academica SF U17
Playoff 18:00 CA Fundao U17 - Pombal U17
Playoff 18:00 Loures U17 - CADE Entroncamento U17
Playoff 18:00 Caldas U17 - Electrico U17
Playoff 18:00 Amora U17 - Oeiras U17
Playoff 18:00 Cova Da Piedade U17 - Sporting Cuba U17
Playoff 18:00 Barreirense U17 - Setubal U17
THA FL 18:00 Department of Highways Futsal - Pattaya Thai-Tech Futsal
THA FL 18:00 Kasem Bundit Futsal - Sisaket Futsal
POR D1 18:15 Covilha - Uniao Madeira
SPA WD1 18:15 SC Huelva Women - Real Sociedad Women
ITA D1 18:30 Chievo - Roma
HOL D1 18:30 Roda - Groningen
IRQ D1 18:30 Al Hussein SC - Naft Al Junoob
IRQ D1 18:30 Al Talaba - Kahrabaa
ENG PR 19:00 Southampton - Arsenal
ENG U23A 19:00 Sunderland U23 - Liverpool U23
ENG U23B 19:00 Norwich U23 - Middlesbrough U23
ENG WSLB 19:00 Durham Women - Aston Villa Women
UKR D1 19:00 Aleksandriya - Dynamo Kyiv
BOS PL 19:00 NK Vitez - FK Sarajevo
BOS PL 19:00 Borac Banja Luka - Siroki Brijeg
IND SL 19:00 Jamshedpur FC - Pune City
ALB SL 19:00 KF Laci - Skenderbeu
ALB SL 19:00 Kamza - Luftetari Gjirokaster
MON D1 19:00 Grbalj Radanovici - Petrovac
MON D1 19:00 Decic Tuzi - Zeta
MON D1 19:00 Buducnost Podgorica - Iskra Danilovgrad
MON D1 19:00 KOM Podgorica - Sutjeska Niksic
MKD D1 19:00 Vardar - Academy Pandev
HUN D2 19:00 Kisvarda - Gyori ETO
HUN D2 19:00 BFC Siofok - MTE 1904
HUN D2 19:00 Cegledi VSE - MTK Budapest
HUN D2 19:00 Dunakanyar-Vac - Kazincbarcika BSC
HUN D2 19:00 Szolnoki MAV - Soroksar
HUN D2 19:00 Budafoki MTE - Dorogi FC
HUN D2 19:00 Budaorsi - Nyiregyhaza
GRE U20 19:00 PAOK Saloniki U20 - Panathinaikos U20
GRE U20 19:00 PAS Giannina U20 - Lamia U20
ARG Res 19:00 Racing Club Reserve - Gimnasia La Plata Reserve
SPA WD1 19:00 UD Granadilla Tenerife Sur Women - Real Betis Women
CAF CeC 19:00 Ethiopia - Uganda
AZE Cup 19:00 Zira FK - Neftchi Baku
BRA IPYC 19:00 Argentinos Juniors U20 - Internacional/RS U20
GER D1 19:30 Koln - Freiburg
GER D2 19:30 St Pauli - MSV Duisburg
GER D2 19:30 Sandhausen - Arminia Bielefeld
GER D2 19:30 Kaiserslautern - Ingolstadt
GER NE 19:30 VfB Auerbach - VSG Altglienicke
GER NE 19:30 Meuselwitz - FC Viktoria 1889 Berlin
GER NE 19:30 Germania Halberstadt - Wacker Nordhausen
GER NE 19:30 Berliner Dynamo - FSV Luckenwalde
GER NE 19:30 Berliner AK 07 - FSV Union Furstenwalde
SCO PR 19:30 Hibernian - Celtic
TUR D1 19:30 Vestel Manisaspor - Altinordu
ENG WSL 19:30 Yeovil Town Women - Reading Women
BD PL 19:45 Saif Sporting Club - Mohammedan SC Dhaka
SPA U19 19:45 Sporting Gijon U19 - Santiago De Compostela CF U19
Friendly 19:45 Melaka United - Negeri Sembilan
DEN PR 20:00 Nordsjaelland - Hobro
GRE D1 20:00 Apollon Smirnis - Asteras Tripolis
GRE D2 20:00 Doxa Drama - Aris Salonika
GRE D2 20:00 Panserraikos - Veria
GRE D2 20:00 Panegialios - Ergotelis Creta
GRE D2 20:00 AO Chania Kissamikos - AU Sparta
GRE D2 20:00 Aiginiakos - AE Karaiskakis
GRE D2 20:00 Apollon Pontou - Kallithea Athens
GRE D2 20:00 Trikala - Apollon Larissa FC
GRE D2 20:00 Anagennisi Karditsas - Acharnaikos
AUT D1 20:00 Altach - Austria Wien
GER D3 20:00 FSV Zwickau - Hallescher
GER D3 20:00 Hansa Rostock - Chemnitzer
GER RegSW 20:00 Freiburg II - Waldhof Mannheim
GER RegW 20:00 Bonner SC - Koln II
GER RegN 20:00 Norderstedt - TSV Havelse
GER U17N 20:00 Wolfsburg U17 - St Pauli U17
GER WD1 20:00 FFC Frankfurt Women - SG Essen Schonebeck Women
GER WD1 20:00 Werder Bremen Women - Koln Women
GER WD1 20:00 Turbine Potsdam Women - Hoffenheim Women
SVK D1 20:00 Ruzomberok - Slovan Bratislava
SRB D1 20:00 FK Napredak - Partizan Beograd
MAL PL 20:00 St Andrews Luxol - Tarxien Rainbows
MAL D1 20:00 St Patrick Zabbar - Mqabba
MAL D1 20:00 Marsa FC - Rabat Ajax
AND D1 20:00 Inter Club Escaldes - UE Engordany
BUL D1 20:00 Football Club Vereya - Vitosha Bistritsa
TUN D1 20:00 Esperance Zarzis - Club Africain
ENG U23A 20:00 Manchester City U23 - Arsenal U23
ENG YC 20:00 Watford U18 - Sunderland U18
ENG WFA 20:00 Brighouse Town Women - Wolverhampton Women
SAFA Cup 20:00 Zimbabwe U20 - Angola U20
RUS PR 20:30 Spartak Moscow - CSKA Moscow
TUR PR 20:30 Sivasspor - Istanbul BB
HOL D1 20:30 Utrecht - Feyenoord
HOL D1 20:30 Sparta Rotterdam - Vitesse
HOLL TD 20:30 De Treffers-Kegro - Koninklijke HFC
HOLL TD 20:30 FC Lienden - ASV De Dijk
HOL WD1 20:30 Zwolle Women - Den Haag Women
BEL FDA 20:30 Club Brugge - Lokeren
BEL FAD 20:30 Eendracht Aalst - Deinze
RSA PR 20:30 Bloemfontein Celtic - Free State Stars
RSA PR 20:30 Golden Arrows - Mamelodi Sundowns
RSA D1 20:30 Jomo Cosmos - Royal Eagles FC
RSA D1 20:30 Ubuntu Cape Town - Uthongathi FC
ITA LP1A 20:30 Alessandria - AC Pistoiese
ITA LP1A 20:30 Arzachena - Pro Piacenza
ITA LP1A 20:30 Carrarese - Livorno
ITA LP1A 20:30 Gavorrano - ASD Giana Erminio
ITA LP1A 20:30 Monza - AC Cuneo 1905
ITA LP1A 20:30 Viterbese Castrense - Olbia Calcio
ITA LP1C 20:30 AC Monopoli - Trapani
ITA LP1C 20:30 Fondi - Akragas
ITA LP1C 20:30 US Siracusa - Juve Stabia
ITA LP1C 20:30 Cosenza Calcio - Virtus Francavilla
FRA WD1 20:30 Paris FC Women - ASPTT Albi Women
FRA WD1 20:30 Bordeaux Women - ASJ Soyaux Women
FRA WD1 20:30 Guingamp Women - Fleury 91 Women
FRA WD1 20:30 Rodez Women - Olympique Marseille Women
FRA Cup 20:30 Epinal - Blanc Mesnil
ITA D1 21:00 Napoli - Fiorentina
ITA D1 21:00 Spal - Verona
ITA D1 21:00 Udinese - Benevento
ITA D4 21:00 ACD Nardo - Aversa Normanna
FRA D1 21:00 Amiens - Lyon
LBN D1 21:00 Racing Beirut - Nejmeh Beirut
CRO D1 21:00 Lokomotiva Zagreb - Hajduk Split
CYP D1 21:00 Nea Salamis - Aris Limassol
LUX D1 21:00 F91 Dudelange - Petange
LUX D1 21:00 Victoria Rosport - US Hostert
TUN D1 21:00 Etoile Sahel Sousse - CS Sfaxien
HUN D2 21:00 Csakvari TK - Soproni VSE-GYSEV
HUN D2 21:00 Bekescsaba - Szeged 2011
HUN D2 21:00 Zalaegerzseg - Gyirmot
BEL FAD 21:00 Royal Knokke - Berchem Sport
ENG WSL 21:00 Arsenal Women - Liverpool Women
ENG WSL 21:00 Birmingham Women - Bristol City Women
ENG WSL 21:00 Everton Women - Sunderland Women
ENG WSLB 21:00 Brighton Women - Watford Women
ENG WSLB 21:00 Doncaster Belles Women - Sheffield Women
ENG WSLB 21:00 Millwall Women - Tottenham Women
ENG WDS 21:00 Chichester City Women - Gillingham Women
ENG WDS 21:00 QPR Women - Crystal Palace Women
ENG WDN 21:00 Stoke City Women - Middlesbrough Women
ENG WDN 21:00 Derby Women - Bradford City Women
ENG PR 21:15 Liverpool - Everton
GER D1 21:30 Hannover 96 - Hoffenheim
POL PR 21:30 Pogon Szczecin - Zaglebie Lubin
POL PR 21:30 Wisla Krakow - Wisla Plock
IND SL 21:30 Mumbai City - Chennaiyin FC
SPA D3B1 21:45 Celta de Vigo B - CDA Navalcarnero
KSA SPL 21:50 Al Taawon Buraidah - Al-Ettifaq(KSA)
SWI PR 22:00 Lugano - Lausanne
SWI PR 22:00 Young Boys - Grasshoppers
SWI PR 22:00 Zurich - Luzern
SWI D1 22:00 Rapperswil-Jona - Aarau
SWI D1 22:00 Wohlen - Servette
DEN PR 22:00 Aalborg - Kobenhavn
SPA D2 22:00 CD Lugo - Cultural Leonesa
SPA WD1 22:00 Barcelona Women - RCD Espanyol Women
SPA CFed 22:00 CD Huetor Tajar - CP Villarrobledo
AND D1 22:00 UE Santa Coloma - FC Encamp
MAL PL 22:00 Gzira United - Valletta
ALB SL 22:00 Partizani Tirana - Teuta Durres
POR D1 22:00 Arouca - Leixoes
POR D1 22:00 Oliveirense - Penafiel
POR D1 22:00 Academico Viseu - Sporting Braga B
POR D1 22:00 Porto B - Vitoria Guimaraes B
POR D1 22:00 Varzim - Cova da Piedade
BEL FDB 22:00 Tubize - KFCO Wilrijk
TUR D1 22:00 Giresunspor - Rizespor
MOR D1 22:00 Racing Athletic Casablanca - Chabab Hoceima
MOR D2 22:00 Wydad Temara - Maghreb Fes
MOR D2 22:00 USK US Sidi Kacem - Chabab Ben Guerir
MOR D2 22:00 Olympique Dcheira - Mouloudia Oujda
ROM D1 22:00 Gaz Metan Medias - CS Univ Craiova
BUL D1 22:00 CSKA Sofia - Beroe
CYP D1 22:00 Olympiakos Nicosia - AEK Larnaca
LUX D1 22:00 Differdange - US Esch
LUX D1 22:00 Jeunesse Esch - CS Fola Esch
LUX D1 22:00 RM Hamm Benfica - Racing Union
LUX D1 22:00 US Mondorf-les-Bains - UNA Strassen
Playoff 22:00 Seia U17 - Taboeira U17
SPA D1 22:15 Real Betis - Atletico Madrid
GRE D1 22:15 Atromitos - Levadiakos
GRE D1 22:15 PAS Giannina - Lamia
MAL D1 22:15 Vittoriosa Stars - Melita
MAL D1 22:15 Qormi - Zejtun Corinthians
Beach 22:15 Lebanon Beach Soccer - Morocco Beach Soccer
AUT D1 22:30 Wolfsberger AC - Salzburg
CHI D1 22:30 Antofagasta - Universidad Catolica
BOS PL 22:30 Zeljeznicar - Radnik Bijeljina
SRB D1 22:30 Crvena Zvezda - Borac Cacak
SPA D3B1 22:30 CCD Cerceda - Deportivo Fabril
ITA LP1C 22:30 Fidelis Andria - Rende
ITA LP1C 22:30 Paganese - Lecce
HOL D1 22:45 Ajax - PSV Eindhoven
SPA D3B1 22:45 Rapido de Bouzas - CF Talavera de la Reina
FRA D1 22:59 Nantes - Nice
RUS PR 22:59 Rostov - FK Ufa
POR PR 22:59 Portimonense - Chaves
POR D1 22:59 SL Benfica B - Sporting Lisbon B
POR D1 22:59 Nacional - Gil Vicente
SEN L1 22:59 NGB ASC Niarry Tally - ASC Diambars
CRO D1 22:59 NK Rijeka - Slaven Belupo
SPA D3B1 22:59 CD Toledo - Ponferradina
SPA D3B2 22:59 Barakaldo - Caudal Deportivo
SPA D3B2 22:59 Racing Santander - Real Sociedad B
SPA D3B2 22:59 Mirandes - Arenas Club De Getxo
SPA D3B3 22:59 UE Olot - Lleida Esportiu
SPA D3B3 22:59 CF Peralada Girona B - Villarreal B
SPA D3B3 22:59 Ontinyent - UE Llagostera
SPA D3B4 22:59 Marbella - UCAM Murcia
SPA D3B4 22:59 Cartagena - RB Linense
SPA D3B4 22:59 CD Badajoz - Betis Deportivo
Spa D4 22:59 Aguilas FC - FC Cartagena B
BRA IPYC 22:59 Sao Paulo/SP U20 - Chapecoense/SC U20
SCO D1 23:10 Airdrieonians - Raith Rovers
ENG PR 23:30 Manchester Utd - Manchester City
ITA D2 23:30 Bari - Palermo
TUR PR 23:30 Kayserispor - Besiktas
SEN L1 23:30 Sonacos de Diourbel - AS Douanes Dakar
KSA SPL 23:40 Al-Fateh - Al-Hilal Riyadh
KSA SPL 23:40 Ohud Medina - Al-Ahli Jeddah(SA)
ITA D1 00:00 Sassuolo - Crotone
GER D1 00:00 Augsburg - Hertha BSC Berlin
DEN PR 00:00 Brondby - Aarhus
BEL FDA 00:00 Anderlecht - Charleroi
SPA D2 00:00 Gimnastic Tarragona - Sevilla Atletico
SPA D2 00:00 Real Oviedo - Osasuna
SPA D3B3 00:00 Hercules Alicante - Elche
SPA D3B4 00:00 Extremadura UD - Merida AD
SPA D3B4 00:00 Real Murcia - Lorca Deportiva CF
POL PR 00:00 Lech Poznan - Cracovia Krakow
EGY PR 00:00 Misr El Maqasha - El Ahly Cairo
ISR D1 00:00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona - Hapoel Acre
AND D1 00:00 Penya Encarnada - UE Sant Julia
MOR D1 00:00 FAR Rabat - Renaissance Berkane
SPA D1 00:30 Levante - Bilbao
GRE D1 00:30 PAOK Saloniki - Panathinaikos
UKR D1 00:30 Zorya - Shakhtar Donetsk
ITA LP1A 00:30 Pisa - Arezzo
ITA LP1A 00:30 Prato - Pontedera
ISR WD1 00:30 ASA TelAviv Women - Bnot Netanya Women
ISR WD1 00:30 Maccabi Holon Women - Hapoel Raanana Women
POR PR 01:00 Belenenses - Pacos Ferreira
SEN L1 01:00 ASC Jaraaf - AS Dakar Sacre Cur
ROM D1 01:00 Botosani - Steaua Bucuresti
ISR WD1 01:00 Maccabi Hadera Women - Ramat Hasharon Women
ISR D1 01:15 Bnei Sakhnin - Hapoel Beer-Sheva
ISR WD1 01:15 Hapoel Petah Tikva Women - Maccabi Kiryat Gat Women
Beach 01:15 Nigeria Beach Soccer - Spain Beach Soccer
ENG WSL 01:30 Chelsea Women - Manchester City Women
SPA D2 02:00 Tenerife - Reus Deportiu
BEL FDA 02:00 Sint-Truidense VV - Zulte Waregem
MOR D1 02:00 Hassania Agadir - FUS Rabat
BOL D1C 02:00 Jorge Wilstermann - Blooming
BOL D1C 02:00 CD San Jose Oruro - Sport Boys Warnes
BOL D1C 02:00 The Strongest - Real Potosi
BOL D1C 02:00 Nacional Potosi - Bolivar
BOL D1C 02:00 CD Guabira Montero - Oriente Petrolero
Friendly 02:00 Viikingit - Espoo
Friendly 02:00 Santos/SP U23 - Internacional U23
ITA LP1C 02:30 US Casertana - Bisceglie
ITA LP1C 02:30 Catania - Matera
ITA LP1C 02:30 Reggina - Sicula Leonzio
ITA D1 02:45 AC Milan - Bologna
SPA D1 02:45 Villarreal - Barcelona
FRA D1 03:00 Marseille - Saint Etienne
CHI D1 03:00 Curico Unido - O'Higgins
CHI D1 03:00 Palestino - Santiago Wanderers
ARG D1 03:00 Rosario Central - Newells old boys
ARG D2 03:00 Boca Unidos - CA Agropecuario
ARG D2 03:00 Los Andes - Nueva Chicago
ARG D2 03:00 Deportivo Moron - Guillermo Brown
ARG D2 03:00 Gimnasia Jujuy - San Martin Tucuman
ARG D3C 03:00 Justo Jose Urquiza - Club Lujan
ARG D3D 03:00 CSD Liniers - Juventud Unida SM
ARG D3FA 03:00 Gutierrez - CA Juventud Unida Universitario
ARG D3FA 03:00 Union Villa Krause - Gimnasia Mendoza
ARG D3FA 03:00 San Jorge Tucuman - Sportivo Patria
ARG D3FA 03:00 San Lorenzo De Alem - Huracan Las Heras
ARG D3FA 03:00 Deportivo Madryn - Rivadavia Lincoln
JAM PL 03:00 Boys Town - UWI
JAM PL 03:00 Cavalier SC - Arnett Gardens
JAM PL 03:00 Humble Lions - Harbour View
JAM PL 03:00 Sandals South Coast FC - Portmore Utd
ARG D3B 03:05 CA Fenix Pilar - CA Estudiantes De Caseros
POR PR 03:15 Setubal - Porto
Playoff 04:00 Alianza San Salvador - CD FAS
ARG D3FA 04:00 Guarani Antonio Franco - Gimnasia y Tiro
BRA IPYC 04:00 Bahia/BA U20 - Deportivo Toluca U20
PAR D1C 04:30 Cerro Porteno - Sol de America
PAR D1C 04:30 Sportivo Trinidense - Sportivo Luqueno
PAR D1C 04:30 Independiente FBC - Rubio Nu
PAR D1C 04:30 Libertad - Nacional Asuncion
PAR D1C 04:30 Deportivo Capiata - Olimpia Asuncion
Playoff 05:00 Penarol - Defensor Sporting
Playoff 05:00 Santa Tecla - Isidro Metapan
Playoff 05:00 Tepatitlan De Morelos - Reboceros La Piedad
CNCF CAG 05:00 Panama Women - El Salvador Women
ARG D1 05:15 Colon Santa Fe - Talleres Cordoba
ARG D1 05:15 Racing Club - Gimnasia La Plata
ARG D2 05:30 Villa Dalmine - Almagro
ARG D2 06:00 Atletico Rafaela - Flandria
ARG D3FA 06:00 Alvarado - Ferro Carril Oeste General Pico
ARG D3FA 06:00 Deportivo Maipu - Desamparados
ARG D3FA 06:00 Club Villa Mitre - Deportivo Roca
Playoff 06:00 Perez Zeledon - Deportivo Saprissa
BRA IPYC 06:30 Corinthians Paulista U20 - Botafogo RJ U20
ARG D2 07:00 CA Mitre de Santiago del Estero - CA Brown Adrogue
Playoff 07:00 Monterrey - Tigres
Playoff 07:00 Petapa - Municipal
Playoff 07:15 Millonarios - America de Cali
ARG D1 07:30 Estudiantes - Boca Juniors
JAM PL 07:30 Waterhouse - Tivoli Gardens
CNCF CAG 08:00 Nicaragua Women - Costa Rica Women
Friendly 08:00 Solomon Islands Women - Fiji Women
IND U18 10:30 PIFA Sports U18 - Football School of India U18
ARG D1 08:30 Arsenal de Sarandi 1 - 2Independiente 0 - 1
NZL D1 09:00 Hawkes Bay 1 - 1Tasman United 1 - 0
NZL D1 09:00 Southern United(NZL) 0 - 2Canterbury 0 - 0
Playoff 09:00 Club Tijuana II 0 - 0Monarcas Morelia II 0 - 0
CNCF CAG 09:002 Nicaragua U21 0 - 0Honduras U21 10 - 0
Playoff 10:00 Herediano 2 - 0Santos DG 2 - 0
NZL D1 11:35 Hamilton Wanderers 2 - 4Waitakere United 2 - 1
JAP PTU18 12:00 Urawa Red Diamonds U18 1 - 1Kashima Antlers U18 0 - 0
JAP PTU18 12:00 Omiya Ardija U18 2 - 2Kyoto Purple Sanga U18 1 - 1
JAP FUL 12:00 Vasagey Oita Futsal 4 - 3Agleymina Hamamatsu Futsal 3 - 3
RUS EFL 13:00 Ukhta B Futsal 2 - 1MFK Yamal Futsal 1 - 1
HK D1 13:30 Tung Sing 0 - 4Wing Yee 0 - 4
HK D1 13:30 Wong Tai Sin 1 - 0Tai Chung FC 0 - 0
HK D1 13:30 Shatin SA 1 - 0Eastern District SA 0 - 0
AUS WD1 13:30 Melbourne City Women 2 - 1Canberra Utd Women 1 - 1
JAP PTU18 tba. Shimizu S-Pulse U18 - Kashiwa Reysol U18
JAP FUL tba. Espolada Hokkaido Futsal - Pescadola Machida Futsal
JAP FUL tba. Nagoya Oceans Futsal - Fugador Sumida Futsal
JAP FUL tba. Voscuore Sendai Futsal - Bardral Urayasu Futsal
GER RegN Postp. Altona 93 - Schwarz-Weiss Rehden
GER RegN Postp. Drochtersen/Assel - Eutin 08
NBA 03:30 Sacramento Kings - Toronto Raptors
NBA 04:00 Detroit Pistons - Boston Celtics
NBA 05:00 Indiana Pacers - Denver Nuggets
NBA 07:00 Minnesota Timberwolves - Dallas Mavericks
NBA 07:00 New Orleans Pelicans - Philadelphia 76ers
NBA 07:30 NewYork Knicks - Atlanta Hawks
CBA 18:35 Jiangsu Monkey Kings - Jiangsu Dragons
CBA 18:35 Beijing Ducks - Guangzhou Long Lions
CBA 18:35 Shenzhen Leopards - Fujian Sturgeons
CBA 18:35 Jilin Dongbeihu - Shanghai Sharks
CBA 18:35 Shandong Golden Stars - Zhejiang Lions
CBA 18:35 Zhejiang Golden Bulls - Liaoning Flying Leopards
ABA 4节 Adelaide 36ers 89 - 76New Zealand Breakers 52 - 44
JBA1 4节 Nishinomiya Storks 80 - 68Niigata Albirex BA 46 - 35
JBA1 15:05 Yokohama B-Corsairs - Tochigi Brex
KBA 15:00 Jeonju KCC Egis - Inchon Etland Elephants
ABL 15:00 Slingers - Eastern Long Lions
SBA 18:30 CAI Zaragoza BA - Unicaja
SBA 18:30 Real Madrid BA - UCAM Murcia BA
SBA 18:30 Real Betis BA - Obradoiro
SBA 19:00 Gran Canaria 2014 - San Pablo Buegos
SBA 00:00 Fuenlabrada BA - FIATC Joventut
SBA 00:30 Adecco Estudiantes - Valencia BA
SBA 01:00 Barcelona BA - Iberostar Tenerife BA
TBA 17:00 Eskisehir BA - Trabzonspor BA
TBA 19:15 Banvitspor - Istanbul BB BA
TBA 23:30 Fenerbahce Ulker - Yesilgiresun
GBA 22:00 Aris TT Bank - Panathinaikos BA
GBA 00:00 AEK BA - Olympiacos BA
VTBU 16:00 Astana BA - Lokomotiv Kuban
VTBU 18:00 Khimki BA - Nizhny Novgorod BA
VTBU 20:00 Unics Kazan - CSKA Moscow BA
VTBU 21:30 Tsmoki Minsk - Kalev
NCAA 00:00 Florida Atlantic - Webber International
NCAA 00:00 Florida State - Tulane
NCAA 01:00 Villanova - La Salle
NCAA 01:00 Chattanooga - Charlotte
NCAA 02:00 Ohio - Western Kentucky
NCAA 02:00 High Point - Toccoa Falls
NCAA 02:00 Robert Morris - Drexel
NCAA 02:00 Cleveland State - Notre Dame College of Ohio
NCAA 02:00 College of Charleston - North Greenville
NCAA 02:00 Kansas - Arizona St.
NCAA 02:00 South Dakota - Eastern Washington
NCAA 02:00 Maine - Maine Machias
NCAA 02:00 E. Tennessee State - Hiwassee College
NCAA 02:00 Niagara - St.Francis (Pa.)
NCAA 02:00 Columbia Lions - Navy
NCAA 02:00 Richmond BA - James Madison
NCAA 03:00 Virginia Tech - Maryland-Eastern Shore
NCAA 03:00 Tennessee-Martin - Cincinnati-Clermont
NCAA 03:00 SIU-Edwardsville - South Alabama
NCAA 03:00 Southern Miss - Troy
NCAA 03:30 LIU-Brooklyn - Fairfield
NCAA 03:30 UNC Asheville - Milligan
NCAA 04:00 Oral Roberts - Missouri State
NCAA 04:00 Wagner - Mercy
NCAA 05:00 LSU - UNC Wilmington
NCAA 05:00 Northern Iowa - Dubuque
NCAA 05:00 Iowa - Southern University
NCAA 06:00 Iowa State - Alcorn State
NCAA 06:00 Northern Kentucky - Eastern Kentucky
NCAA 07:00 Northern Colorado - Oklahoma Panhandle State
NCAA 07:00 Purdue - IUPUI
NCAA 08:00 Washington - Gonzaga
NBA 07:00 Brooklyn Nets 89 - 101Miami Heat 53 - 50
NBA 08:00 Charlotte Hornets 99 - 110Los Angeles Lakers 56 - 52
NBA 08:30 Atlanta Hawks 117 - 110Orlando Magic 57 - 54
NBA 09:00 Chicago Bulls 104 - 102NewYork Knicks 49 - 44
NBA 09:00 Cleveland Cavaliers 105 - 98Philadelphia 76ers 52 - 46
NBA 09:30 Milwaukee Bucks 117 - 100Utah Jazz 51 - 42
NBA 10:00 Phoenix Suns 101 - 104San Antonio Spurs 39 - 52
NBA 10:00 Memphis Grizzlies 101 - 102Oklahma City Thunder 57 - 46
NBA 11:00 Portland Trail Blaze 117 - 124Houston Rockets 62 - 62
ABA 12:00 Illawarra Hawks 91 - 99Perth Wildcats BA 44 - 46
JBA1 13:05 Alvark Tokyo 79 - 69Osaka Evessa 42 - 33
JBA1 13:05 San-En Neophoenix 80 - 54Toyama Grouses 37 - 29
JBA1 13:05 Sunrockers Shibuya 72 - 105Chiba Jets 39 - 55
JBA1 13:05 Kyoto Hannaryz 89 - 78Shimane Susanoo Magic 47 - 35
KBA 14:00 Ulsan Mobis Phoebus 84 - 72Goyang Orions 48 - 30
KBA 14:00 Busan KT Sonicboom 71 - 96Anyang KGC Ginseng 27 - 43
NCAA 13:00 Hawaii 82 - 64Hawaii-Hilo 38 - 19
NCAA 13:00 UNLV 89 - 82Illinois 45 - 36